Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushrikiano

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Amani Nyekele, Aug 17, 2011.

  1. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawasalimu wote!!!

    Nimekuwa mtumiaji wa muda mrefu wa JF kwa miaka mitatu sasa.JF imekuwa chanzo muhimu cha habari kwangu!!! Kwa uamuzi na ridhaa yangu mwenyewe nimeamua kujiunga ili kupata nafasi ya kuwasiliana na pengine kuweza kupost maoni na hoja mbalimbali kama member!!!
    NI MATARAJIO YANGU KUWA TUTAENDELEA KUIJENGA FAMILIA YA JF KWA HABARI, BURUDANI NAMUSTAKABALI WA NCHI YETU!! Wadau je ni forum gani unadhani inanifaa zaidi mie?????
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    karibu sana, ushirikiano wa kutosha utaupata lakini pia usisahau masharti na kanuni za Jf.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu
     
  4. K

    Kiguu na njia Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Karibu!!! Tunakutakia ushiriki mwema JF
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, majukwaa yote yanakufaa!
     
  6. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    ...............salam kwako pia,miako mitatu si muda mchache hongera sana naamini utakuwa umeaoma kanuni na taratibu kuzifahamu zingatia,...............forum zote zinafaa sana....................karibu sana
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  8. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asanteni sana kwa ukarimu wenu!!! nami nina wahakikkishia ushiriki tukuka!!!
     
  9. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asanteni sana kwa ukarimu!! Nami nawakikishia ushiriki tukuka katika jukwaa hili!!!!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    welcome amigo..
     
Loading...