Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushoga watanzania waishio Atlanta

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yo Yo, Oct 28, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Imefahamika kuwa vitendo vya kishoga kwa our fellow brothers wa kitz wanaoishi Atlanta GA vimeshika kasi ya ajabu.Wengi wamekuwa wakifanywa vitendo hivyo kwa kutafuta urahisi wa maisha.Hii inasikitisha kwa kweli imekuwa inatokea sana kwa dada zetu kufanya vitendo vya kimalaya lakini hili la brothers wa kitz wa Atlanta kulalwa linasikitisha sana.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    watz au wazenji?
     
  3. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wazenji ni watanzania
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Woote wapo inasemekana majority ya watz
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wataje? au umejuaje?
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Usimtaje utalimwa ban ni member premium
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daaaaaaah ngoja nilog off
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nadhan wamekupata
     
  9. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JF is losing its credibility and it's more and more becoming of a cheap blog!!.
    Gone are the days (between 2006-2009), I was just a guest, when we used to have mind-boggling threads day in and day out, and members used to battle with intellectual or logic ideas, points and opinions backed up with credible facts.
    Mods, if not careful, JF will go belly up.
    Just my thought.
    Thanks
     
  10. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mbona unajishuku mkuu, uko Atlanta nini? Ingependeza sana kama ungeeleza upande wa pili wa shilingi ukoje na sio kulalamika kama mtu anayejihusisha na hizo tabia unamfahamu au kama umelengwa wewe.
     
  11. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kafungue blog yako hii ni website. Hayo ni mambo ya blog sio hapa ndugu
     
  12. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I live in Dar and have never been to GA.
    Ask the member who came up with this thread to back up his gossip with credible evidence or facts. Unless he/she does so, I stand by my statement that threads like this make JF looks just like any other cheaper blog out there.
    Thanks
     
  13. A

    Abu-Musab Senior Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh hii kali!
     
  14. A

    Abu-Musab Senior Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiondoke bana!!!
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hahahahah Raha tupu JF.... jamani kwani kama hujapata hurudi nyumbani mpaka ungeuzwe kama samaki...mwenzi mungu awastiri hao walokua wazima huko majuu,lakini kama yamewashinda njoo nyumbani kuliko kugeuzwa....
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hata kwetu (dar) wapo mkuu
     
  17. l

    lasix JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    inasikitisha sana..ila nasikia maisha huko us yamekua magumu uchumi mgumu kazi za shida.ila ukiwaambia watz wa huko kurudi home hawataki hata kusikia..sijui labda tuna mitazamo tofauti.
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    source????
     
  19. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mambo ya uturn haya.
     
  20. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa evidence itasaidia nini mbona hii kitu imejaa sana duniani.

    hii ndio tabu ya wa tz kubisha sanaaaaaaaaa, mtu kasema take it au usi take it kama haikuhusu basi acha wengine wajifunze

    hii kitu itasaidia ma demu waaangalie mabwana zao wasitamanishwe na hao mashoga
     
Loading...