Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushoga wa Tino...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Greater thinker, Dec 15, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    [​IMG]


    Huyu jamaa pamoja na kujidhalilisha kote huku na kutoa filamu ambayo ame act kama shoga,lakini bado filamu yenyewe mbaaayaaa tofauti na nilivyo/tulivyotarajia..aarrggh idea ni kali but script,story na actorz ovyo kabisa..yoo
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    vip kapumuliwa kweli kwenye movie??????????
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ali-act anamega au anamegwa - halafu nakumbuka jamaa alikuwa analalamika siku moja kwamba movie yake ilizuiwa kwa kisingizio cha sababu za kimaadili
     
  4. libent

    libent JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    bongo hata waact vipi haziwezi kuwa na ubora kwa sababu huwa wanakurupuka tu, halafu kibongobongo movie kama hiyo haiwezi kunoga kwa sababu hawawezi kufanya zile action kama kunyonyana, kushikana na pia kufanya lile tendo kwa hiyo inabakia kama hadithi tu. Nashut down
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Unapoteza muda wako kuwaangalia hao wajinga.
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Unataka kujadili ushoga wake au performance yake kama mcheza sinema?
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni choko kweli?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Vp movie ya Lolliondo alifanikiwa kuitoa??
     
  9. d

    darlene Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Who is Tino dnt know him
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nampa pole! Kucheza kipande hicho yataka moyo.. Halafu isiuze,dah! Na ni yake mwenyewe..lol!
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baraza la filamu waliichakachua kupita kiasi hadi ikashuka kiwango.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na wasiweze kabisa kufanya givyo maana zitazidi kupotosha maadili ktk kizazi hiki cha kujaribu kila wakionacho
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni bora ikiwezekana waifungie kabisaa!
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yako tino kama unapita hum au anaemjua amjulishe kuwa kajishusha thamani mbele ya jamii ya kitanzania na lazima atakuja jutia uamuzi aliofanya kwani ni vigumu kurudi nyumba na kuyafuta makokosa
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hapana, this is not positive. We are supposed to watch their movies na kuwasidia kujirekebisha. wao wanaona kuvaa nusu uchi ndio movie lakini it is more than that. Huko nyuma nimeshaongelea mara nyingi the bongo Movies: they leave a lot to be desired.
    Hazina mvuto, themes za kitoto, hazina mantiki ya maana, ni kama ze comedy, lugha ndio usiseme.......

    Ni jukumu letu kuwasaidia kujirekebisha...
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Valid question: Hebu tuwekeeni picha yake na sisi tumjue. If possible: dossier yake pia
     
  17. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Itawekwa kiwango cha umri wa kuangalia yoo
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    je unapenda filani za kibongo..
     
  19. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Jamaa mwenyewe ndo huyo hapo sasa ni muigizaji
    ndio lakini huwezi kujua mambo mengine....na huwezi
    kumuhukumu mpaka uthibitishe ikumbukwe kwamba kwenye jamii
    zetu hili sio suala la kawaida kwa mtu kua shoga.

    Hivi karibuni kulikuwa na hekaheka mitandaoni kuhusu ujio wa filamu iliyokuwa inakwenda kwa jina “Shoga”.Mambo yalianzia mitaani.Maneno yakawa maneno.Jamii yetu ipo tayari kwa filamu kama hii?Kabla haijatoka rasmi,panga la serikali likaipitia.Kupitia baraza la sanaa-filamu,ikaja “memo” kwamba isiingie mtaani.Inahitaji uhakiki kwanza.Baadaye inaelekea mambo yakawekwa sawa na filamu ikazinduliwa.
    Lakini baada ya uzinduzi huo,suala lingine likajitokeza.Huyu Tino ni shoga?Wahakiki wa sanaa wakaanza kazi yao.Je,ule uigizaji ni umahiri wake tu katika fani au?



    [​IMG]
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nadhani Watanzania sometimes tuwe wastaarabu kabla ya kuponda tuangalie tuliko toka.... Mie mwenyewe siwezi kaa nikaangalia movie za kibongo BUT i do appreciate the effort na energy ya Watanzania sababu tulikua nyuma saana ki filamu. Nawakubali na kuwa-appreciate for the simple reason kua wamefanya Watanzania wengi (ambapo ukweli unabaki ni wachache huelewa picha za nje) wawe na interest ya kuketi na familia zao na kuangalia movies....

    Ni kweli jamaa wanachemka ila muwape pongezi yako kwa kujitahidi.... Na hili waweza tu ukijiuliza maswali kama Movie industry ina miaka mingapi toka imeanza? Wataalam katika idara husika wako wangapi? (nikimaanisha watu wa Directing, props, shooting, producers, Designer kama setting/costume/ na the like wako wangapi na wana qualification na experience ya miaka mingapi?

    Give the guys a BREAK!
     
Loading...