Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushoga unadumaza wanawake:wanawake huko songea wawaka

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Saint Ivuga, Sep 26, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    katika kuchangia maoni kuhusu nn kiwepo kwenye katiba mpya wanwake huko songea wameliambia jukwaa kuwa serikali ipige marufuku vitendo vya ushoga kwani wanawake wengi hawana wanaume ama hawaolewi kutokana na kuwepo na competition na mashoga.
    My take: hili nalo neno
    Source: mwananchi tar 26 sept .uk 12
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mama ngaiza aliwah kunifundisha hivi, katika harakati za kudai haki sawa za wanawake, zimewafanya hata wanaume waone kama wananyanyasika so wakaanza nawao kutaka waingiliwe kimwili kama ambavyo wanawake wanaingiliwa kimwili na wanawake nao wakaona kwamba kuliko kurushwa maji na wanaume basi ni afadhali tupeane raha wenyewe bila kurushwa maji.

    to me i hate this idea
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    wameamua wafunguke
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,752
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    1.Wakiacha hasira na kuwanttima waume wao hatutatafuta mteremko
    2.Wakiacha kutunanga na magari na visenti vyao tutajirudi
    3.Mwanamke akiwa Boss hata kilabu cha Pombe humqwei atataka wa juu zaidi msagishaji nafaka ili apate pumba za bure au muuza bia za jumla
     
Loading...