Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushoga umejikita mizizi katika jamii yetu, tuache unafiki...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Oct 15, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Inavyoonekana watu wengi wanafanya mapenzi ya kishoga kwa kujifichaficha. Si ajabu wengi wana wake na watoto, na pengine ni watu wanaoheshimika katika jamii lakini wanajihusisha na ushoga.

    Ushoga siyo "tatizo" la nchi za Magharibi pekee. Limeshafika hata kwetu na sitashangaa kama kuwa tulikuwanalo tangu zamani.
    Hali hii hainishangazi sana kwani kwa sasa kila mtu anataka kupiga/kupigwa tigo, kama unapenda tigo ya kike, sioni sababu ambayo itakufanya siku moja usijaribu ya kiume. Ni kipi kinachokufanya uamini kuwa ni sawa kwa mwanamke lakini ni kosa kwa mwanamme mwenzio? Unafiki mtupu...


    Kwa hivyo tuache unafiki wa kuwanyanyapaa mashoga - hasa kwenu wapenda tigo. Hata kama kwa sasa mnahusudisha tigo za kike, huko mnakoelekea hata za kiume mtazitwanga tu.
     
  2. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nabisha!!
     
  3. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siwezi bisha kwani inawezekana mleta mada ni mmoja wapo.
     
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Boflo,we ni msemaji wao au kiongozi wao au mwanachama mwandamizi?

    anyway kama umejikita ktk jamii na unakuja kusema hapa jf unataka jf ifanye nini?mfunguliwe jukwaa lenu rasmi au sticky thread?na wewe Boflo ndio utakuwa moderator wa jukwaa hilo la mashoga?

    unataka nini Boflo?sema usikike
     
  5. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    boflo nijibu haraka nataka kuondoka nakuona hapo chini
     
  6. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    Hata kama ni mmoja wapo lakini aseme huo ushoga umekithiri kwake siyo asingizie nchi nzima! Mimi nabisha kwa nguvu zote!
     
  7. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    watu wa maoni ya katiba mpya wakija nitawaambia mashoga waruhusiwe kwa sharti la kwamba wakatwe uume(wa kazi gani sasa kama wameamua kutumia makalio yao?).mkuu Boflo unaonaje hayo maoni utakubali iwe hivyo?
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Narrow thinking.
    Kwani wanaoanzisha thread hapa JF madhumuni yao ni nini hasa?
    Ni wasemaji au viongozi au wanachama wa vyombo vinavyohusiana na hizo habari?
    Kwani Ritz akianzisha thread kuhusu Chadema basi anakuwa mesemaji wao?
    Hao wanaoazisha thread wafunguliwe majukwaa yao rasmi au thread zao ziwe sticky?
    Na hao waanzisha thread ndiyo watakuwa moderator wa hilo jukwaa?
     
  9. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,053
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    astaghafillulah..
     
  10. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    ngoja Boflo mwenyewe ajibu nitarejea kwako kiongozi
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Na asipojibu bado urejea kwangu?
     
  12. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aah boflo bana, mambo gani tena hayo!
     
  13. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    nitarudi kukujibu,au ngoja nikujibu sasa,kama umesoma mambo mengi ya Boflo utaelewa kwanini nimemuuliza hivyo!kwa wanaomjua wataelewa kwanini nimemuuliza hivyo,jaribu kumsoma na kumjua this dude called himself Boflo
     
  14. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mkate wa Boflo unaliwa siku hizi?? zamani ulikuwa unaliwa sana na middle class pamoja na makabwela.
     
  15. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Boflo Hivi una ubongo ndani ya kichwa chako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Boflo bana...huwa nasoma post zako halafu sioni cha kukujibu.
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Prejudice and assumptions.
     
  18. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    dont ever think all assumptions are invalid and untrue...may be its not true when i assume you...EMT and Boflo are in the same boat!
     
  19. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    wewe ji-Boflo,umeanzisha mjadala halafu unakaa pembeni unachungulia mpaka watu tunapambana na wengine badala ya wewe mtoa mada!haya endelea kujificha nitakubana kesho mpaka useme mnataka mtambuliwe rasmi ama la?
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Bofloooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo Kachanganyikiwa kwa kumwambia na yeye Boflooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...