Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushoga ni tabia,maumbile au maradhi? Angalia na ya Museveni.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Mar 2, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Wiki iliyopita nilikuwa natazama kipindi cha Hard talk (BBC).Mwandishi alimuuliza Rais Yoweri Museveni ni kwa nini anakiuka haki za binadamu kuhusu mashoga (Ikumbukwe inaandaliwa sheria kali sana kuhusu hawa watu),akajibu kwamba:

    Tokea zamani hawa mashoga walikuwepo hapa Africa na kwamba tumeendelea kuishi nao na maisha yao yamekuwa ni mambo yanayowahusu wao wenyewe.Ila anachokikataa ni tabia za nchi za magharibi ku-promote ushoga na kuhimiza tabia hizo kwa kisingizio cha haki za binadamu.

    My take: Inawezekana kabisa tabia hizi zimekuwepo zama nyingi hapa kwetu na tofauti wengi wetu tunavyofikiri kuwa inasababishwa na kuiga watu wa magharibi.Hivi zama hizo watu hawa walikuwa wakiingia kwenye ushoga kwa sababu zipi?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hilo swali ungeenda pale vijana hostel kinondoni baobab bar watakusaidia maana pale wapo kibao au nenda traveltine kipindi cha show za taarab
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280

    Kwa sababu mimi si mpitaji wa maeneo hayo..wewe unaweza kuwauliza pengine tunaweza kupata mwanga....
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Si zamani tu, hata mpaka leo sijui kwa nini watu wanaingia kwenye mambo hayo!
     
Loading...