Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHOGA NA UCameroon Nigeria Marufu-muswaada wapitishwa..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Dec 1, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nigeria wamepitisha Muswaada Unao tambua ndoa za jinsia moja kuwa ni KOSA LA JINAI.
    Adhabu kifungo Jela Miaka 14.
    Wale watakao saidia kufanyika kwa ndoa hizo ni JELA miaka 10
    Source,Mwanananchi
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    safi sana lakini shoga wetu watapitisha hiyo hoja
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Safi sana. Huu ni mfano wa kuigwa na mabunge yote ya Africa.
    .
     
  4. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wamethubutu (bila kuhofia misaada ya Cameron) na wameweza...
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Bado tz
     
  6. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nani atamfunga paka kengele wakati kinara ni mdau???????????
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ushogaaaaaaaaaaaa............ Duh umasikini wetu unatuponza jama mweee
     
Loading...