Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushirikina: watoto wapotea kimaajabu Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by asigwa, Sep 23, 2012.

  1. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    SHULE ya Msingi Bokorani, Mtoni-Mtongani, wilayani Temeke, Dar es Salaam hivi karibuni imekumbwa na matukio ya ajabu ya kupotea wanafunzi wanapotoka shule katika mazingira ya kutatanisha.

    Kwa kipindi cha wiki mbili katika mwezi mmoja, imeripotiwa kupotea kwa wanafunzi watatu wa madarasa tofauti, wote wa kike na matukio hayo yamehusishwa na masuala ya kishirikina.

    Tukio la kwanza lilitokea Juni 19 mwaka huu baada ya mwanafunzi wa darasa la kwanza Zawia Mohammed (7) (pichani) kupotea alipotoka shule na mpaka mwishoni mwa wiki, hakuwa amepatikana.

    Taarifa zinaeleza kuwa, katika kipindi cha wiki mbili baada ya Zawia kupotea, wanafunzi wengine wa kike wawili ambao majina yao hayakuweza kupatikana, wa darasa la tano na la sita, walipotea katika mazingira kama hayo.

    Mwalimu Mkuu wa Shule hiyo, Abdallah Mshana alikiri kutokea katika shule yake mwezi Juni na kubainisha kuwa wanafunzi wawili kati ya hao watatu, walipatikana.

    Alisema tukio la kwanza lilimhusu mwanafunzi wa darasa la kwanza, Zawia Mohamed mwenye umri wa miaka saba, na aliripotiwa kupotea Juni 19 mwaka huu na taarifa ilifikishwa kwake Juni 22, "Siku ya tukio nilikuwa kwenye mkutano Halmashauri, siku moja baadaye walimu wakanieleza kuhusu tukio hilo na kesho yake baba wa mtoto alikuja kutoa taarifa na kuuliza kama amepatikana," alisema Mwalimu Mshana.

    Mshana alisema taarifa alizopewa na baba wa mtoto huyo zinadai kuwa, alipotoka shule, alikutana na mtu nje ya geti la shule karibu na barabara kuu ya Kilwa na mtu huyo alimvusha barabara na hajaonekana tena, "Tulichukua hatua sisi na wazazi wake kwenda Ofisi za Serikali za Mitaa kutoa taarifa na tukiwa pale uongozi wa Serikali ulipiga simu Polisi Kituo kidogo cha Mtongani, juhudi za kumtafuta bado zinaendelea".

    Katika hali ya kushangaa, Mshana alisema katika kipindi cha wiki mbili baada ya Zawia kupotea, walipotea wanafunzi wawili wa kike na baada ya kutafutwa kwa siku kadhaa, walipatikana isipokuwa Zawia.

    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Temeke, David Misime alithibitisha kupotea kwa mtoto huyo na kueleza kuwa taarifa ilifika Polisi Juni 20 mwaka huu na wanaendelea kumtafuta, "Ni kweli mtoto huyo alipotea na tunaomba wazazi waendelee kuwasiliana na sisi ," alisema.

    Source:HABARI LEO
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Sasa hapo ushirikina uko wapi?, kwamba kuna mtu alimvusha brbr na mtoto hakuonekana tena?!, kumbukeni kuwa biashara ya kuchukua watoto na kuwafanya kafara inaendelea.
     
  3. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,717
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pelekeni shauri hilo Kanisa la Ufufuo na Uzima Kawe.
     
  4. papason

    papason JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Huku Kanda ya ziwa kwa kiasi kikubwa tumelikomesha tatizo hilo kwa kuwapiga vibiriti na panga 'watuhumiwa'
     
  5. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu acha uongo mbona 2nao huku
    msitun
    simiyu
    na leo tuna mla nyama yule mtoto wa pili kupote!
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    nijuavyo mimi mkoani simiyu watoto hupelekwa kuchinjwa kwenye machimbo ili kupata madini mengi.
     
  7. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,607
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Tutasikia mengi,enhe lete habari!
     
  8. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Hiyo pcha ya Zawia mohammed mbona siioni katika uzi wako kama ulivyotujuza?Kuwa makini unapoposti uzi muhimu kama huo.Ningeiona picha yake ningesaidia kumtafuta.
     
Loading...