Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushirikina Ushirikina Ushirikina!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Power G, May 24, 2012.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wana JF, lengo langu la kuuleta uzi huu ni kuwafahamu madudu wanayotulisha hawa wasichana wa kazi a.k.a Beki tatu kwa malengo binafsi, ili tujihadhari yasije tukuta kama yanayowakuta wengine. Endelea kusoma habari ifuatayo ingawa inasikitisha sana:-


    Dubai maid arrested after adding urine to employer's food

    Dubai cops have arrested a housemaid who was mixing her urine with her employer's food and drink in a bid to control them, UAE website Emirates 24/7 reported on Wednesday.

    Her employer reported the woman because of the persistent foul smell coming from their food and drink, the report added. Cops found a bottle of urine in the maid's bedroom during a police search.

    The maid later confessed to police that she thought the act would enable her to control the family and push them into giving her a pay rise and better incentives, adding that she had done the same in another Gulf state, the website added.

    "The maid justified her behaviour to a general belief in her country that she can control any person by adding her urine to his food or drinks…she said she wanted this family to raise her salary and give her more incentives," LT Colonel Ahmed Al Marri, criminal investigation chief at Dubai police told the website.

    "She said the family in Rashidiya suspected the food contained something strange because of the smell but that they have had it regularly since she joined them," he told Emarat Alyoum daily. He said this was not the first occasion he had heard of such attempts at apparent witchcraft, the website added.

    Only last week an
    Indonesian maid working in the UAE confessed to adding pieces of her underwear to her employer'sfood, thinking it would enable her to control them. And it is not unique to the UAE and Middle East, a maid working in Singapore was charged on Tuesday with adding menstrual blood to her employer's coffee.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mods naomba muuhamishie huu uzi wangu kwenye jukwaa la kimataifa, maana bekitatu wa Tz wanaweza kuwa hawana hizi tabia za kulisha watu mikojo na damu za hedhi.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ushirikina hauna unachosaidia watu zaidi ya kuwapoteza
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwenye RED: Beki 3 ndio nani? tuwatendee haki hawa watu plz. What kind of that word?
     
  5. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huu uzi utawafanya ma maid wa ki tz waanze hii tabia, Sio tu kuuhamisha bali pia kuufuta
     
  6. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mtume!!!!!!!!!! sijui tunalishwa nini na hao baki tatu tukiwa hatupo.
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ambacho wewe hujaelewa ni nini? Soma kwanza habari yenyewe hapo juu utajua beki3 ninaowazungumzia ni akina nani.
     
  8. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hili mbona hata hapa kwetu yanatokea sema kwenye vyombo vya habari hayafili ili nilishasimuliwa na familia moja ilishawakuta.
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu unahofia kufanyiziwa? Bahati nzuri humu JF hawana access usihofu.
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    fikiria mwanao ndo kaazi yake na anaifanya kwa umahiri mkubwa halafu asikie wanamwita beki tatu, atafurahia? ukiwaita wafanya kazi majumbani nadhani ni lugha ya staha
     
  11. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Mh! inabidi kuanzia sasa tuwe tunanusa harufu za chakula lol:
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na akheri hao beki tatu kuliko mamantikie wa kitanzania kule tunakula vitu mbaya sana lol
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Una maana kwa akina "mama niwekee" tunakula vibaya kuliko mikojo na damu za period??!!! Nadhani wanaume ndiyo tunakuwa waathirika zaidi, upate dozi za beki 3 halafu ongezea na dozi za waifu kama naye ni mshirikina. Ukitoka hapo kichwa kimechanganyikiwa kabisa.
     
  14. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duh!! Hii kali.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo family itakuwa ni ya Kizanzibari tu, maana huko Rashidiya ndiko walipewa nyumba za bure wale wakimbizi wa Zanzibar waliokimbilia Dubai baada ya mauaji ya kimbari wakati wa "mapinduzi" ya Zanzibar.

    Poleni ndugu zetu.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    Jirani yangu aliwahi kuwa na mjakazi full mchirikina,
    alipombana akakubali kuwa anaruka usiku
    ilibidi amrudishe kwa wale waliomtafutia.
     
  18. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    Mbona wanafanya sana na wengi wao ni wasichana wa Iringa na Bukoba. Wanafanya ndumba ili kuiba baba mwenye nyumba. Kuna kipindi hapa bongo hii ilivuma sana na watu wakaanza fukuza wasichana wa Iringa na BK.
     
  19. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Limbwata on its way forward!!!!!!!

     
  20. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    bado ya nyumba ndogo !
     
Loading...