Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushirikiano wa elimu baina ya zanzibar na oman

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 20, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    Zanzibar’s Minister for Labour, Cooperatives and Economic Empowerment, Haroun Ali Suleiman and Oman Minister for Higher Education Dr. Rawiyah AL Busaidi sign and exchange legal instruments on Memorandum of Understanding on Cooperation in higher Education between Oman and Zanzibar while President Jakaya Kikwete witness the signing ceremony. (photo: State House)
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tujiandae kusikia historia mpya ya biashara ya utumwa ambapo Oman itaoshwa na kuonyeshwa kama haikushiriki kwenye jinai hii. Kweli mabaki ya utumwa bado yapo. JK anakenulia matokeo ya utumwa. Hawa si watu wa kuwa nao uhusiano sawa na washenzi wenzao wa Magharibi kabla ya kudai watulipe fidia kwa ushenzi waliotufanyia. Mbona wayahudi wamelipwa wakati ni wachache kuliko sisi?
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu.@Father of All Watu wanataka kwenda mbele wewe unarudi nyuma? hakuna mambo ya Biashara ya Utumwa mkuu. Biashara za Utmwa Zimeshapitwa na wakati .
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mzizimkavu niombe radhi. Sijaongelea mambo ya nyuma zaidi ya kusema historia. Soma between the lines utaelewa. Naona leo umepitiwa au umeishapata chochote kitu?
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu Father of All unaonaje tuiachie Zanzibar wajitawale wenyewe? Unasemaje wazo lako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mtimkavu sorry mwanangu MzizimkavuSina ugomvi na hili kama
    a) Litakubaliwa na pande zote mbili katika muungano
    b) Wakiacha kutuita wakoloni wakati walituita wenyewe kuungana nao ili kuepusha wasipinduliwe na sultani waliyempindua.
    c)Watatuhakikishia kuwa hawatatumiwa na al qaida na al shabaab kuhatarisha usalama wa taifa letu.
    d) Kama watakuwa na uwezo wa kujitawala kwa mfano kuwa na miundo mbinu ya kiutawala kama vile jeshi na uchumi unaoweza kujiendesha bila ya kutaka sisi kuwaendesha kama tunavyoendeshwa na wazungu.
    e) Watakuwa tayari kuchukua watu wao waliojazana bara.
    f) Watadai huo utawala kisheria na kistaarabu.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu Father of All mbona Umetoa Masharti kibao?
    Kwa Mfano wewe unaye Mke? Na kama unaye huyo Mke umeishi nae zaidi ya mika 40 na kuanzia sasa amesha

    kuchoka anadai kil siku mpe talaka

    wewe hutaki kumpa talaka yake je unataka akuuwe wewe au ajiuwe yeye mwenyewe?Ujuwe kuwa hakupendi? Chagua moja kati ya hayo

    mawili Umpe talaka yake au hutaki kumpa talaka yake akuuwe wewe, Unasemaje mkuu? Kwa ufupi Ndugu zetu Wa Zanzibar wamesha

    choka na ndoa ya Muungano wanacho taka Talaka ya Muungano unasemaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere akiwa na Mzee John Malecela.
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mzizimkavu mfano wako hauswihi ikizingatiwa kuwa katika ndoa neno mapenzi. Kwenye muungano hakuna mapenzi zaidi ya maslahi. Hata tukitumia mfano wa ndoa mke wangu hana uwezo wa kuniua kwa vile akili yake kidogo si nzuri. Hivyo she can't form such an intent given that she is a bit insane. Therefore no way one can enter any reasonable deal with an insane person. Nimetoa masharti ili zenj watulize akili na kuanza kutumia njia zitokanazo na fikra badala ya jazba na hasira. Kwani ulikuwa hujui kuwa uamsho walikuwa wakishirikana na SMZ kushinikiza kuvunjwa muungano kabla ya kustukiana kuwa kumbe CUF na uamsho walitaka kuitumia SMZ kujitia kitanzi.
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu Father of All pamoja na hayo yote Wamesha uchoka WaZAnzibar na huo Muungano wenu wanataka wao peke yao unasemaje?Kwa Mawazo yako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu MziziMkavu wewe unasemaje kwa mawazo yako pia?
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu Father of All Hilo ndilo Tatizo letu WaTanzania ninakuuliza swali na wewe unaniuliza Swali lile lile kwanini? Ndivyo ulivyofundishwa na Mwalimu wako ulipokuwa upo shule unasoma?
     
  13. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MziziMkavu na Father of All

    mbona kama munakimbiana, jibu ni moja tu muungano hautakiwa na pande ya pili, tushirikiane kwa vitu vingine lkn sio ndoa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmmh ina ulazima gani JK awepo kwenye function hii, maana inahusisha lower ranks zaidi, labda ndo sijui protocols
     
  15. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    dah safari hii watainunua zbar the wazanzibari watakua wapangaji tu
    maana wakati ule nyerere john aliwauzia loliondo kaaazi kweli
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu Achahasira Kwa mawazo yako Muungano uvunjike?Jibu ndio au hapana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    so true. Angekuwa anasign yeye ndo huwa naonaga wasaidizi wako nyuma yake. Mi pia sijaelewa uwepo wake hapo.
     
  18. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehehe kwakuwa Mimi ni mbongo, narudisha swali kwako, muungano uvunjike au la?



    jibu langu.


    Uvunjike
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Toa Sababu muhimu kwanini muungano wetu Uvunjike? Achahasira
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hii sasa kasheshe !!
    Mzizi Mkavu, achahasisa, Father of All
    Mumenifurahisha sana hapo yaani ULIZA NIKUJIBU _ JIBU NIKUULIZE.
    :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...