Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushirikiano katika ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Oct 26, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapo sijui mama naye atakuwa anaangalia TV au

    Maisha.jpg
     
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama ameenda kazini! hakuna ubaya kabisa hapo ni kugawana majukumu tu
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mmmm kaenda kufanya kazi gani? Ina maana jamaa kashindwa hata kazi ya kusukuma mkokoteni?
     
  4. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ubaya uko wapi? kufungia mtoto mgongoni ama kuosha vyombo?
    huyu ni baba wa nyumbani (badala ya house wife huyu ni house husband)
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Jamani kwani imeandikwa wapi au kuna sheria ipi isemayo kubeba mtoto mgongoni ni kazi ya mwanamke? Tuwe na ushirikiano wandugu haaaah
     
  6. T

    The King JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Baba anaweza kubeba mwana mgongoni bila matatizo yoyote, basi hakuna ubaya wowote.
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hamna mbay si watafute HG ili wote wakatafute faranga
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good one,though singependa afunge mtoto mgongoni na asiwe ni baba wa nyumbani
     
  9. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wameshindwa kuafford kuajiri hg na kuongeza kichwa kingine ndani ya familia. baba anatafuta kazi bado hajapata! umeridhika?
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sema wewe bwana
     
  11. T

    The King JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaume wengine wamejidekeza sana na kuona kwamba kumsaidia mkeo kazi za nyumbani basi uanaume wao utapungua au kuogopa kuambiwa wamelishwa vya kulishwa, kumbe hii inasaidia kuongeza mapenzi ndani ya nyumba.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kweli ameridhika maana anachapa kazi kweli kweli na huku anatabasamu inaelekea kuna rundo la nguo za kufua zinamsubiri na baadaye achemshe maziwa ya mtoto na kupika uji wa mtoto na kumlisha mtoto akiamka. Ila nasikia hii inawatokea sana wanaume wa huku kwetu wakipata kisichana kidhungu na kwenda nacho kwao ulaya
     
  13. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The Following User Says Thank You to Dena Amsi For This Useful Post:

    Mom (Today) ​
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Vipi mukubwa upo nyumbani?
     
  15. T

    The King JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani vipi dogo? mbona maswali ya nguoni tena?:A S-coffee:
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :becky::becky::becky::becky::becky: usiogope mukubwa ni vijiswali tuuu:becky::becky::becky::becky:
     
  17. T

    The King JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaha eti ni vijiswali tu lol! karibu ugali na samaki wa kukaanga, majani ya maboga kwa nazi na bamia za nazi pia na maji baridiiiiiiiiii
    :whoo:
     
  18. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama amekimbilia kuolewa na mzungu anastahili hiyo! ila kama kaoa mmatumbi mwenzie hawezi kuachiwa kila kitu afanye mwenyewe hata kama hana kazi, bali atasaidia kile anachoweza
     
  19. T

    The King JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :focus:
     
  20. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umepika mwenyewe nami nikaribie?
     
Loading...