Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushirikiano baina ya Majambazi na Wanajeshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa mmoja, Aug 4, 2009.

  1. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #1
    Aug 4, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana kwamba hawa majambazi walioiba katika Bank ya NMB wameshirikiana na Wanajeshi...Naomba kujuzwa zaidi kwa yeyote mwenye ufahamu kuhusu hilo.Taarifa ya habari ya chombo kimoja cha television kilisema "Sita wakamatwa,wanajeshi wahusika...kova agwaya kuwataja"
    Kwa upande mwingine ukijiuliza sanaaaaa...jibu linakuja ndio wamehusika kwa sababu ukiangalia kwa namna moja au nyingine hawa majambazi walipata wapi hizo silaha za maangamizi?!kama vile hayo mabomu ya mkononi...!!!
    Msaada wenu nauhitaji katika hili ili nipate kujua zaidi...!
     
  2. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #2
    Aug 4, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I need your help jaman nilijue hili jambo kwa umakini..............!!!!
     
  3. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wanajeshi wetu hawana kazi so wanapractice mtaani
     
  4. HKBW

    HKBW Senior Member

    #4
    Aug 4, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 175
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Lakini hili jambo linahitaji mda kuligagadua kwani hata mkuu wa polisi anasema wanashukiwa na sio kwamba wamehusika kwa hiyo naomba tutoe mda kwanza
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kabisa tangu vita ya Idd Amin hawaja practice tena mafunzo yao sasa unategemea nini na wengine tangu waajiriwe hawajawahi kutumia mabomu ya kurushwa kwa mkono sasa kwasababu wamezoe kuona kwenye TV na movie tu wakaona wajaribu waone kama kweli yanafanya kazi ama yalisha expire?
     
  6. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #6
    Aug 7, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeyote mwenye kujua kama hawa majambazi walishirikiana na wanajeshi atufahamishe ili tuweze kujua kuhusu hili swala......!
     
  7. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #7
    Aug 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa maisha yamekua magumu wanajaribu kila kiinachowezekana mkuu
     
Loading...