Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushirikiano au umoja wa Chadema na NCCR unakuwaje tishio kwa Waislam?u

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KALABASH, Feb 8, 2012.

  1. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jana usiku katika kipindi cha majadiliano Radio Kheri Sheikh Mohamed Issa aliwatahadharisha sana Waislamu kuwa waangalifu na makini na huu umoja na ushirikiano uliojitokeza hivi karibuni kati ya Chadema na Nccr na athari zake kwa Waislamu katika swala la uongozi wa Tanzinia kwa siku zijazo. Nilisubiri afafanue ni kwa vipi umoja kati ya vyama viwili vya upinzani uwe tishio kwa Waislamu badala ya kuwa tishio kwa chama tawala sikusikia ufafanuzi wowote. Wana JF au washirika wa Sheikh Mohamed Issa mnaweza kunisaidia kupata tafsiri ya kauli hii?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aisee,

    Redio Kheri ndio ya wapi hiyo na inamilikiwa na nani?...

    Taifa la Wajinga hili...tunaishi kwa hisia hisia, na kuchunguza nani kafanya nini, na anataka nini!..huh!
    Kuna ubaya gani kama CUF kashirikiana na ccm, na Nccr na cdm?...Mambo ya udini yapo hapo?
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ujinga ni kitu kibaya sana!! Waliotuletea dini waliona mbali na hadi tuje kushtuka tutakuwa tulishalipa gharama kubwa za kijinga.
     
  4. REBEL

    REBEL Senior Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hivi redio kheri au imani kuna mtu wenye shahada,stashada au hata cheti cha uandishi wa habari?na ili uwe shee unabidi uwe na elimu gani?maana reasoning inabidi iwepo.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kenyatta(Jomo not UHURU) famously said......'' THEY CAME WITH A BOOK WHEN WE HAD LAND.......THEN WE ENDED UP HAVING THE BOOK AND THEY HAD THE LAND''
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunakoelekea tafsiri ya uislam wa Tanzania itakuwa ni ignorant!
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Boko haram elements,yaani waislamu muda mwingi wanawaza sharishari tu.
     
  8. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    This is too much! Jamani tushirikishe ubongo kidogo tunapotoa matamko yaani hata hayo makubaliano hujayaona tayari kwa hisia tu unaconclude? Amekusanya lini maoni ya waislamu wote ili kujua wanalichukuliaje suala hilo? Amejuaje kama hautainufaisha jamii yote ya kitanzania bila kujali dini zetu? Matamko haya yanatakiwa kukanushwa la sivyo yakiachwa kuna uwezekano watu wakayachukulia kama ni ya kweli. Tuangalie uhalisia jamani tusiendeshwe na hisia tu kama vile tuna akili bila utashi/ufahamu wa kuchambua mambo.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JK mlezi mkubwa wa UDINI.Amin usiamini JK ana hisa radio Imaan
     
  10. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli jk analea udini na utakuja one kutu cost watz
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nilichoka siku moja niliisikiliza hii redio kidogo nizirai aisee
    Shekh mmoja alikuwa anasema eti anashangaa muislamu mzima unashabikia ligi za soka za ulaya wakati asilimia 95 ya wachezaji sio waislam ni wakristo
    Akaenda mbali zaidi eti utakuta Saudi Arabia inacheza na Brazil unakuta muislam anashabikia Brazili wakati Brazili yote ni wakristo, aka hoji utamshabikia vipi kafiri uache kushabikia muislamu mwenzio kwa mujibu wa maamrisho ya Allah

    Hapo ndipo niliamini kweli elimu dunia ni muhimu isee, kuna matatizo makubwa kuwa na elimu ya kukariri koran na hadith tu bila elimu dunia
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hawana lolote hawa viongozi wa dini (siyo wote) ila wengi wao wanatumiwa na vikundi ( nchi fulani) fulani vyenye/zenye nia mbaya haswa na hili bara letu lilivyo na mali ghafi nyingi basi kazii kweli kweli!! Kila mmoja kwa nafasi yake duniani hapa anajaribu kum-overpower mwenzake ili aendelee kuishi. Cha ajabu viongozi wetu hawasikii wala kutaka kusikiliza au kujifunza.
     
  13. K

    Konya JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tukiendelea kushabikia na kuruhusu itakidi za namna hii zitutawale tutaishia pabaya,,mungu atusaidie busara zituongeze
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    OUT OT TOPIC
    Mkuu may i use this comment as my signature at least for one month
     
  15. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ruksaaaaaaaaaaaaaaaaa mkuu.
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Thanx mkuu
     
  17. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    mim nadhan hakuna haja ya kupoteza muda na huyo sheikh ambaye sijui amesoma mpaka wapi.naiheshimu elimu na kuwapenda hata wasiosoma lakini siwezi kuvumilia watu kama hao(wasio soma) wenye akili ndogo zilizokuzwa na kustawishwa katika malalamiko na kulialia kiujaribu kuvuruga amani na demokrasia yetu changa. kama ana akili anaweza atueleze madhara ya uhusiono na ndoa kamilim kati ya cuf na ccm.uislamu na waislamu wanadhalilishwa na watu wa aina hii.
     
  18. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umenena vyema lakini tatizo linakuja kama hatua za makusudi za kukomesha hali hii hazitachukuliwa na serikali yetu basi tutegemee hali hii itaendelea na kusababisha machafuko. Kwanini mtu anavunja Katiba anaachwa? Kwanini mtu anapotosha watu kwa makusudi haonywi? Kunatatizo mahali hebu tujiangalie upya.
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi naona tatizo ni shule na ujinga
     
  20. t

    thomas nathan Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani nyie hamjui kuwa bkwata imegeuzwa kuwa ni tawi mojawapo la ccm..?
     
Loading...