Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushirika Building.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, May 12, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,488
    Trophy Points: 280
    Ni miaka miwili sasa tangu jengo la ushirika lilipoungua.
    Cha kusikitisha ni kwamba jengo hilo lililopo katikati ya jiji limeachwa hivyo hivyo na masizi yake, bila kuzibwa waka kufunikwa, na kuharibu kabisa sura nzuri ya bustani ya mnazi mmoja.
    Tunaomba wenye jengo walizungushie japo kwa mabati kama hawana fedha ya kulikarabati, maana linafanya mji uonekane kama masalia ya vita.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Very true BujiX2. Naskia halirekebishwi kwa sababu wanategemea litaungua tena muda si mrefu so hawataki kazi ya kurekebisha mara mbili mbili.
     
Loading...