Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wangu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Remmy, Sep 1, 2012.

  1. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wapenzi wote wa chitchat
    Awali ya yote napenda nitoe shukrani zangu za dhati kwa shindano hili, kwa wapiga kura wote.
    Shukrani za kipekee ziende kwa barafu wa Moyo wangu ErickB52 kwa kuwa nami bega kwa bega katika kuhakikisha ninashinda, love you so much my hubby! Sitamsahau kamwe kwa kazi nzuri Kamanda Nicas Mtey kwa kuhakikisha kambi inashinda, Asante sana kamanda jopo letu la mapambano la kule Tanuruni linaendelea, pamoja sana! Madabily JR shukrani sana, umejitoa kwa dhati katika kampeni na mpaka tumeshinda, pamoja sana kamanda! Shukrani kwa woteeeee. Sasa ni wakati wangu wa utekelezaji.
    Shukrani za dhati ziende kwa muandaaji wa shindano Ruhazwe JR kwa kuandaa shindano hili na umekuwa ukiwasisitiza watu wakapige kura, Asante sana, nasubiri zawadi yangu.

    Niseme kuwa kwangu Mimi zoezi hili lilikuwa na maana kubwa sana, sijachukulia Kama chitchatting Bali nimefanya Kama uwanja wa field(mazoezi)towards uchaguzi wa kweli 2015. Awali nilikuwa najua siwezi kushinda na wala sikustahili kushinda kuwa miss chitchat kwa sababu moja Mimi sipo sana chitchat na wala huwa sianzishi threads kabisaa, infact Charminglady alistahili kutwaa taji, nikasema ngoja nione nguvu ya kampeni.
    Kuna watu hata hawakuwa na mpango wa kupiga kura mfano babu Aspirin lakini nilimwomba na akanipigia kwenye mchujo wa kwanza, wapo wengi wa mfano huu. Sasa nimeridhika na nguvu ya kampeni najipanga kwa harakati mpaka kieleweke.
    Pamoja sana, aluta continua!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,951
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Remmy mbon imesahau kunishukuru? Lol hata ivo nilielewa mkakati wako mapema si unajia tena! All the besy nasubiri ahadi tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Me sikukupigia kura lakini kwa kuwa umeshinda nakupongeza sana na naahidi kukupa ushirikiano kwa muda wote wa mwezi sept. Bravo!
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,463
    Trophy Points: 280
    " Shukrani za pekee ziende kwa barafu wa moyo wangu ErickB52"
    Preta njoo tueleze mpo wangapi au B52 kakupiga changa la macho.?..
     
  6. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hi kesi ya ndugu yangu Erickb52 kuwa na mitaala sijui tunaisolve vipi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwaa niaba ya wadhamini na waandaji wa shindano la ma-miss chitchat (UMOJA WA WANA BAN -UWB),Tunazipokea shukrani zako.Tutanakutakia kila la kheri kutekeleza ahadi zako

    Imetolewa na,
    Mkurugenzi wa UWB,
    Idara ya mashindano ya miss chitchat, Ruhazwe JR
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa ushindi. Ila usisahau
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni mke mwenza. Mbona nyie mko watatu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Siwezi kukusahau wewe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante sana!
     
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Preta ni mwizi tu.
     
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mila na desturi zinaruhusu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kigwangalaaaaa
     
  15. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Asante sana mkurugenzi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Inabid tukae kikao cha ukoo tumuonye fasta
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe una mpango wa kugombea 2015

    oops all the best
     
  18. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Sina imani na huyo Lundenga wa JF. Anaweza kukugeuzia kibao
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Baadae basi, sasa busy na harakati.
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yes, Nina mpango huo. Asante sana!
     
Loading...