Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa yanga jumamosi tar 16/10/20101 ni dalili za ushindi kwa ccm

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JOYCE PAUL, Oct 19, 2010.

  1. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa rangi za jezi za timu ya yanga ni kajani na njano ambazo pia ni za CCM,natilia shaka kuwa ndio dalili njema kwa ushindi wa CCM katika uchaguzi utakaofanyika tar 30/10/2010.jamani ni maoni yangu tu hayo....
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ridhiwani aliharibu uchaguzi yanga amenunua mechi ili kuwatuliza mashabiki wenye hasira na pia kutumia kama rungu la kupata wapiga kura wa kijani
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mtu kuwa mshabiki wa yanga na wakati huo huo kuwa mshabiki wa Mani yuu ni jambo linalowezekana.
    Jinsi Ushindi au kushindwa kwa yanga kusivyokuwa na uhusiano wowote na kushinda au kushindwa kwa mani yuu, ndivyo hivyo vivyo ushindi wa yanga dhidi ya simba usivyo na uhusiano wowote na Ushindi wa kishindo wa CHADEMA dhidi ya ccm hapo 31/10/2010.
     
  4. minda

    minda JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    what a mediocre argument!
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Kwanini isiwe ushindi wa kihistoria wa Simba mwaka huu (2010) ndiyo utoe ishara ni chama gani kitashinda?
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Ndo na wewe umeamua kutoka hivi? Siyo lazima utoe mada mkuu waweza kuchangia nyingine. Sioni gist hapa!
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hizi imani za kishirikina tuachane nazo. CCM ilishinda chaguzi za 1995 hadi 2005 na kuna nyakati katika vipindi hivyo Yanga ilikuwa inafungwa lakini hapakuwepo na uhusiano wowote na CCM kufanya vibaya kwenye uchaguzi...............Kwa taarifa yako mimi ni Yanga damu lakini uchaguzi ni Chadema na Dr. Slaa...........na nina imani wapo wengi walio hivyo. Michezo haina uhusiano na siasa hata kidogo........................
     
  9. General

    General Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Upuuzi mtupu
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kufungwa kwa Taifa Stars mbele ya JK ni dalili ya nini?

    Kama hujui mpira bora unyamaze
     
  11. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Havina uhusiano kabisa,yani muanzisha mada umechemka
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wehu mtupu
     
  13. ADUI

    ADUI Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hahaha huu ndio uhuru wa mawazo. Yanga daima!
     
  14. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ina mana uchaguzi wa CCM ni tarehe 30/10/2010, nna wacwac kura zishachakachuliwa. Anyway uo wehu 2!
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    acheni upuuuuuuz,mnashibikia timu za chama cha mapinduzi halafu mjnajifanya hamuipendi sisiemu!!! lol! angalia IMANI MADEGA ALIINGIA KATIKA MCHAKATO KWA TIKETI YA SI SI EM,SI SI EM,SI SI EM AKABWAGWA,RAGE YUKO KATIKA MCHAKATO KWA TIKETI YA SI SI EM,SI SI EM! TUKO JUU WAUNGWANA,ILA WAROPOKAJI WA KUDANGANYWA KUWA KUNA KONTENA LA KURA LIMETOKA SAUZ KUMBE VIPODOZ!! WEHU GANI HUU?? ETI ANATAKA URAIS,UBUNGE WA KARATU ULIKUFAA SANA PADRE ???
     
  16. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 887
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    i like it
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Nafikiri wewe unaumwa!!!! Mbona Taifa Stars walipofungwa yeye mwenyewe akiwepo uwanjani hukutoa hizo dalili??
     
  18. T

    Tz Asilia Member

    #18
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    possible kaka, but no evidence.
     
  19. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Baada ya ushindi wa Yanga pale Kirumba, wapenzi wa timu hiyo walionekana wakishangilia kwa nguvu ccm! ccm! ccm! hivi miongoni mwao kama walikuwemo wapenzi wa Yanga ambao ni Chadema nao wliimba hayo maneno?
     
Loading...