Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa Taifa Stars v/s Somaliani ni wakujivunia?

Discussion in 'Sports' started by Gamaha, Mar 27, 2010.

  1. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Wakuu hii mechi vp ni leo ni kesho. Mbona kimya sana mwenye updater pls.
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Mechi ya stars vipi wakuu?
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mechi imekwisha starz kashinda 6 bilaa wale wasomali wamekuja kuzamia nchini hakuna timu pale
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Taifa stars leo walijiokotea libonde wao 6 bila mh

    Stars na Somalia.jpg

    DSC_5088.JPG.jpeg

    DSC_5241.JPG.jpeg

    DSC_5236.JPG.jpeg
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Naona wamembaka kiwete. Subirini mechi nyingine ndo tuwakubali manake hawa alshabab kwanza wananjaa halafu kiu.
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haaahaaa............Stars bwana?!!
     
  7. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tuna muda mrefu sana timu yetu ya Taifa haijawahi kupata ushindi wa mabao mengi kama wa mechi ya juzi je! wana JF mnamaoni gani kuhusu mchezo wenyewe na timu zilizoshiriki, ni ushindi wa kujivunia kwa Taifa Stars?
     
Loading...