Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa nassari wawaweka matumbo joto madiwani wa viti maalumu arumeru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KOMBAJR, Apr 2, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Katika hali ilionyesha kuchanganyikiwa na uchaguzi madiwani nane wa viti maalum kupitia tiketi ya CCM walikuwa katika wakati mgumu kutetea viti vyao sababu uwepo wao ulikuwa unategemea jimbo kuwa chini ya mbunge wa chama chao.katika kudhihirisha hilo jana walionekana wakihaha huku na kule kushawishi wapiga kura ili wachague ccm ili waendelee kula happy kitu ambacho kilikuwa kinyume cha matarajio yao.
    Poleni sana madiwani viti maalum kupitia CCM.
    Nawasilisha
     
  2. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,296
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Tafadhari magwiji wa sheria hebu tupeni hapa, Mbunge aliyekuwepo kabla ya hao viti maalum alikuwa ni ccm so sasa CHADEMA ndo ipo madakani, inakuwaje hapo hao waliopata viti vya bure?
    Please hapa ni jukwaa la kuelimishana pia.
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Na kuongezea ninapenda pia tufahamu formula ya ruzuku na idadi ya wabunge maalumu Bungeni baada ya CCM kupoteza kiti kimoja na CDM kuoata kiti kimoja, je kutakuwa na mabadiliko?
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Valid point mkuu!pia watuleze kuhusu mbunge wa viti inakuwaje?
     
  5. n

    nathanito New Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ki ukweli cdm wanastahili hata kupata viti vivyo vya udiwani.
     
  6. Silver Rock

    Silver Rock Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iga hao CCM
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tafadhali wakuu magwiji ya Sheria tujuzeni hili limekaaje kwa hawa viti maalumu walokuwepo kipindi cha Utawala wa CcM kama alivyouliza Mazindu Msambile.
     
  8. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Madiwani hao automatically wanapoteza nafasi zao.
     
  9. i

    ikindo Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    Na je CCM watamchukulia hatua gani Ndg Lusinde kwa kutoa lugha chafu mbele ya kadamnasi na kauli tata za Bw Benjamini W. Mkapa kuhusu familia ya nyerere hivyo kupelekea anguko la CCM na kupoteza kiti hicho kimoja hapa ARUMERU?
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Itakua njema sana hii kwa CDM maana hata ruzuku nafikiri itaongezeka
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu wangu haya mambo yao wenyewe watajijua lakn sie wengine huku tulipo tulipo tunaeneza elimu ya Uraia najua mpaka 2015 kitaeleweka tu na watajibeba
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwani Mwigulu alichukuliwa hatua gani alipotembea na mke wa mtu Igunga, hakuna cha hatua wala nini... unaijua ccm wewe.
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Na tunafurahi Clip ya Lusinde tunawaonesha vijana ili waone Undazi Magamba
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    wassira alichukuliwa hatua gani kwa kuchapa usingizi kila anapoingia bungeni?
     
  15. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Jairo alichuykuliwa hatu gani kwa kuchangisha pesa kwa ajli ya rushwa bungeni???
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hongereni wana Arumeru ,Kirumba mumetoa fundisho,itabidi Wanyamwezi wa Igunga waone haya,nina matumaini makubwa muda si mrefu Chadema watakuwa pale Magogoni na robo tatu yao watakuwa mjengoni pale Dodoma aluta continua
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Masaburi alichukuliwa hatua gani,kwa kuwatusi wabunge?
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [TABLE="class: MsoNormalTable, width: 422"]
    [TR]
    [TD="width: 563, bgcolor: transparent, colspan: 4"]MATOKEO ARUMERU MASHARIKI
    [/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 289, bgcolor: transparent"]KURA HARALI
    [/TD]
    [TD="width: 80, bgcolor: transparent"][/TD]
    [TD="width: 67, bgcolor: transparent"][/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 80, bgcolor: transparent"]
    60038
    [/TD]
    [TD="width: 67, bgcolor: transparent"]
    100%
    [/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 289, bgcolor: transparent"]1.Joshua Nassari(CHADEMA)
    [/TD]
    [TD="width: 80, bgcolor: transparent"]
    32,972
    [/TD]
    [TD="width: 67, bgcolor: transparent"]
    54.919%
    [/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 289, bgcolor: transparent"]2. Siyoi Sumari (CCM)
    [/TD]
    [TD="width: 80"]
    26,757
    [/TD]
    [TD="width: 67, bgcolor: transparent"]
    44.567%
    [/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  19. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    .
    Hili swali halikupaswa kuelekezwa kwa sisiem kwani ni sawa na kuliuliza jopo la fisi litamtendaje fisi mwenzao aliyejiharishia hadharani baada ya kutishwa. Jibu watakalokupa ni hili; ''hata sisi ikitokea kutishwa tutahajiharishia, maana mharo wetu hauko mbali nasi pindi tutishiwapo''
    .
     
  20. r

    rebule Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu upande wa ubunge tusisahau kuwa kikwete ana viti 10 bungeni so kwakuwa raia wamempunguzia mtu wao wa kuwa anapiga makofi, atateuwa mwingine kama alivyowateuwa mawaziri wa afya na mambo ya ndani. tuendeleze tu elimu ya uraia huku huku tuliko na pia tuendelee kuwa na mipango towards 2015
     
Loading...