Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa misukule

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mwaipaja, Nov 6, 2010.

  1. m

    mwaipaja Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushindi wa ccm siku zote ni ushindi wa misukule,ushindi wa kiini macho,ccm hawawezi kushinda bila kuchakachua kura,watanzania tuamke,tunahitaji ushindi halali ili tuepuke yale yaliyotokea kenya na zimbabwe
     
Loading...