Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa Mahanga wapingwa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyauba, Aug 4, 2010.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ushindi mwembambaa alioupata hadi sasa aliyekuwa mbunge wa Ukonga, Makongoro Mahanga kwenye kura za maoni katika Jimbo jipya la Segerea umepingwa na wagombea wote 11 wa jimbo hilo.

    Inasemekana Mahanga kutoa rushwa, kuingiza kadi mpya za wananchama mamluki na wizi wa kura katika kata mbalimbali jimboni humo. Mpaka sasa kata mbili za Kipawa na Kiwalani matokea yake hayajatangazwa.

    Hivi huyuu Mahanga si ndo anafaa kwa wapinzania kumburuza kiulaini kwani rekodi yake ni mbofuuu sana kiutendaji ndani ya Miaka 10 ya ubungee..Segerea mpooooooooooo.....
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Mwache altewe huyo ndio mzuri wala wasimtoe huyo wamwache huyo huuyo tuwaleete democracia halisi segerea
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hahahha, mi nakaa maeneo hayo, lakini huyu jamaa Mahanga ni miyeyusho kwenda mbele! Barabara ile inavyosumbua utadhani haoni. Hata ile back up ya kuvuka reli nayo inamshinda kuipigia kelele hadi waweke hata moramu jamani! Makongoro anatufaa huyo ni nyama yetu kama atapita CCM inakula kwao.
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Naomba vikao vya juu CCM wamwachee huyoo Mhangaaa ilii tuwezee kufanyaa mabadilikoo Segereaa..jamanii keroo zetuu hukuu jamaa kaziba masikio na machoo..hatutaki viongozii wakutongozaa tuu wake zetuu kwenye pub!!!!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Yeye haishi Segerea....kwa kuwa ni waziri anaishi Masaki sasa kwa nini barabara imsumbue?
     
  6. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lete kitu inaitwa Makongoro...CHADEMA hapo wana JIMBO tayari...
     
  7. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makongoro ambaye anamwakilisha Rostam Azizi hapa Dar lazima atapitishwa na CCM, mpende msipende lakini kiboko yake ni upinzani uliotukuka. Mleteeni Mpendazoe huku Segerea jamani.
     
  8. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mahangaa hana lolote ameamua kuwa kibaraka wa akina RA lakini badoo hatafanikiwaaaa
     
  9. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Hata kama kashinda kwa michezo michafu napenda Tume au Mahakama ndio ibatilishe matokeo, si CCM.

    Ukiruhusu vikao vya chama vimtoe Mahanga, usikarike vikao vya chama vikimchomeka Malecela.
     
  10. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Bweeee heeeeeeee heeeeeeeeeeeeeeee
     
Loading...