Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa lema leo ni ushidi wa watanzania wapenda maendeleo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chillipo, Apr 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Chillipo

    Chillipo Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa ushaidi na maelezo uliotolewa na upande wa mashtaka dhidi ya G Lema ninaamini kama judge atasimamia haki na sheria bila kuweka unazi basi Lema aka Jembe anashinda kesi hiyo
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    leo ni tarehe 5 ee, ngoja tuone
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ila kweli leo ni Tar 5 kama ileee...
     
  4. m

    mwe Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa bahati mbaya ameshindwa Jimbo la Arusha liko wazi. G. Lema usikate tamaa. tuko pamoja. Naungana na Kauli ya Nassari "Tulianza na Mungu na Tutamaliza na Mungu"
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...