Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa kishindo wa mtukufu rais kikwete.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NDAMANDOO, Jun 28, 2012.

  1. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Moja ya kauli nilizozisikia kipindi kile ni ari mpya nguvu mpya kasi mpya!
    Najiuliza hii ndio ari mpya?, je hii ndio nguvu mpya? na je hii ndio kasi zaidi? hii ni kasi mpya?
    KAMA WATANZANIA TUNGEFUNULIWA KAMA NYERERE MWAKA 1995, JE RAISI ANGEKUWA NANI?
     
  2. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Bado una usingizi, rudi nyumbani kaoge, uanze siku upya !
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    This is a silly season pia @ jf.Nani kawaroga watu wa jf,leteni hoja zenye mashiko bhana
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mwenye usingizi ni wewe gamba Pambaf zako
     
  5. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hakika huyu akustahili ata kuwa mwenyekiti wa mtaa Mwl Nyerere Mungu akurehemu uko ulipo 1995 ulituepusha na mengi Eeh Mungu tusamehe waja wako kwa kosa tuliofanya 2005 na tunakuomba utuongeze kuondokana na kikombe iki...Amen.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    najuta najuta najuuuuuuta.....kuchezea kura yangu 2005.....sintakaa....
     
Loading...