Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa kikwete haukuwa na dosari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, May 30, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ushindi wa kikwete mwaka 2010 haukuwa na dosari ungetegemea kauli kama hii ingetolewa na independent entity with alot of evidence to justify the outcome lakini inatolewa na mke wa Rais na kuwa reported kama hardnews. Nipashe, you are better than this.
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Angesema tofauti na alivyosema tungesikitika. Hicho alichosema ndicho alichotegemewa akiseme
     
  3. k

    kakini Senior Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi sidhani kama alishinda na siwezi kumkubali kama ni kiongozi wa nchi labda anaongoza wajinga
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    jamaa si kapata kikombe recently toka samunge so inawezekana karudia ujana kwenye mambo yetu yaleee so wife kakunwa ss anatoa sifa hovyo hovyo
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    well said
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tuwape pole kwani mlitegemea huyu 1st lady asemeje? Hata kama anajua wamechakachua atasema hivyo mbele ya umma na magazeti yetu yasiyo na ueledi wanaandika kama habari nzito. Kituko cha Mwaka
     
Loading...