Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa jakaya ni kushidwa kwa tanzania kama taifa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vitendo, Oct 24, 2010.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hali ya nchi kwa sasa inaonyesha wazi mahitaji ya watanzania,kuwa tunahitaji viongozi makini ili watutoe hapa tulipo katika lindi la Umaskini wa kutupwa.
    Hivyo Mabadiliko yaanze tarehe 31/10/2010.
    Mabadiliko kuanzia Udiwani hadi Urais.
    Tupate viongozi bora wenye nia njema ya nchi yetu.
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swadakta! Kama akipita tena bandugu nunueni magunia ya kubeba pesa mnapoenda kununu vitumbua kwa mama Ntilie
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    chaguaa slaa kwa ukombozi wa tanzania
     
  4. g

    gillard Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hiki ndiko kipindi cha ukombozi kwa watanzania kwa kweli tusipotumia vizuri
    neema hii ambayo Mungu ametushushia kuleta mabadiliko kwa kweli watanzania tujiandae kulia na kusaga meno kwa kipindi cha miaka mitano ijayo kwani tukiwapa nafasi hawa watu wakarudi madarakani watatumia kila mbinu na namna chafu kusambaratisha nguvu ya upinzani na pengine katika uchaguzi wa mwaka 2015 kusiwepo kabisa na upinzania tanzania.

    Mungu ibariki Tanzania na wananchi wake!
     
Loading...