Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa chadema si wa bahati mbaya...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 4, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ushindi wa CHADEMA pale Arumeru umekuwa gumzo.Waonekana kama goli la kujifunga.Si hivyo.Ni ushindi wa sera dhidi ya hela.Ni ushindi wa ukombozi dhidi ya ujambazi na matanuzi.Hakuna sababu kuu zaidi ya kizazi cha Tanzania kuhitaji mabadiliko.Muda ndio huu.Yatasemwa mengi sana;CHADEMA inachaguliwa na watanzania wenyewe..
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mm livingstone lusinde sikubaliani na wewe KUDADADEKI....!
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Chadema mwendo mdundo!
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wewe na yeye mnatofauti gani sasa
     
  5. P

    PATRICE LUMUMBA Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ushindi wa nuru na matumaini dhidi ya giza na ushirikina,uchu wa madaraka na ukuu,uroho wa wachumia tumbo na mirija yao migongoni mwa wavujajasho.Ni ushindi uliodhihirisha mwanzo dhahiri wa kukata mirija ya kinyonyaji.
     
Loading...