Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa chadema ni waraka mzito wa watanzania kwa serikari ya chama cha mapinduzi mwaka 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ADAM MILLINGA, Apr 2, 2012.

  1. ADAM MILLINGA

    ADAM MILLINGA Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu furaha niliyo nayo tangu alipo tangazwa nassari kuwa mbunge mteule imezidi kifani kwan nimeona kweli watanzania wamechoka na manyanyaso ya serikali ya kikoloni ya watu weusi wa chama cha mapinduzi nina washukuru sana wananchi wa arumeru amkujali pesa wala flana ata kanga ila mmeangalia maendeleo huo ni waraka tosha kwa serikali ya kikoloni inatakiwa kufunguka mapemaaaaaaaa asanteni
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM NI SIKIO LA KUFA. Usitegemee chochote toka kwao. Hawajifunzi kabisa hao!
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wapo wanaosema ushindi huu ni wake up call kwa watawala wetu. Wengine wanasema, haya ni maandishi ukutani. Wote wapo sawa, lakin mimi nasema safari ya mabadiliko ndio imeanza rasmi kuelekea 2015. Tukipata tume huru ya uchaguzi, katiba bora na elimu sahihi ya uraia basi tutegemee mabadiliko ambayo hayajawahi kutegemewa ktk historia ya nchi hii
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Masikini Mwigulu Nchemba.
    Sijui atoke vipi
     
Loading...