Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa CHADEMA Daraja mbili (Arusha) ni salaam kwa Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanzania Bora, Oct 28, 2012.

  1. T

    Tanzania Bora New Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa kata ya Daraja 2 Arusha Leo wamemjibu Lowassa kwa vitendo baada ya majigambo yake kwenye uchaguzi wa CCM kuwa sasa baada ya kuweka vinyago wake kwenye uongozi Arusha mjini na mkoa eti sasa CCM itashinda Arusha. Ameumbuka baada ya CHADEMA kuibuka kidedea kwenye uchaguzi wa udiwani.

    Hii si mara ya kwanza kwa fisadi wa Richmond kuumbuka maana alianza Arusha mjini kwa Lema na Arumeru Mashariki kwa Nasari.
     
  2. C

    Chademason Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaaa....
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    aksante wana wa a.town kwdli fisadi alitka kuwadhiaki
     
  4. k

    kinenekejo Senior Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nani kakuambia lowasa anawaza level ya udiwani? inaonekana umesoma vyuo vya kata, mwisho wako wa kufikiri ni kata!! ndio maana unaleta ishu za udiwani kucompare na lowasa. au siku haipiti vizuri bila kutaja lowasa?:confused2:?
     
  5. f

    falesy Senior Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2006
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natamani nikutukane lakini naogopa BAN!Lakini kifupi Huna UBONGO maana nikisema huna akili nakupendelea; Wewe Una KOLGETI Kichwani! Udiwani Daraja Mbili na LOWASSA kuna Uhusiano gani? Kwa nini usijiulize inakuwaje chama chenu kinashinda Arusha tu?
     
  6. f

    falesy Senior Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2006
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu we PUMBAFU yaani unajiunga leo na kupost Utumbo wako? Au ndo uliyekwidwa Lumumba Jana? Majeraha ya SIASA ni hatari sana! Moderators, msiruhusu JF iwe sehemu ya kuombolezea!
     
  7. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kuwa tunajadili ushindi wa madiwani wa kata itakuwa wenda wazimu kama tutaulizana nani kashinda uraisi wakati uchaguzi wenyewe ni wa madiwani. do right thing at a right time!
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ama umelewa au wewe ndio product ya shule na vyuo vya kata (incidentally credit ya kuanzishwa kwake ni ya mwizi lowassa unaempigia debe shamelessly). Usiposhinda kwenye kata utashindaje jimboni? Kwani wapiga kura wa jimbo hawatoki kwenye kata?
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo umeshindwa kabisa kulink matokeo ya drj 2 na harakati za lowassa.
    Punguza jazba jibu hoja kwa hoja!
     
  10. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    rudi facebook kwa watoto wenzako uongozi unaanzia nazi ya chini mpaka ngazi ya juu hakuna uongozi wa ngazi yajuu usio kuwa na ngazi ya chini huo uongozi utakuwa ujakamilika

    ficha ujinga wako mfukoni
     
  11. T

    Tabby JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,782
    Likes Received: 1,757
    Trophy Points: 280
    Hata mimi sikujua. Kumbe mtu anaweza kukosa kura katika ngazi ya kata na mitaa halafu akapata za mkoa na taifa juu kwa juu? Zinatoka wapi hizo?
     
  12. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Povu la nini? Tunajadili hoja hapa!! Sasa ya nini kuparamia mwenzako kwa matusi? Huyo Lowasa amekutuma umtetee hapa? Anakulipa kiasi gani?
     
  13. Noel france

    Noel france JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaha.....!mwenye mvi siku zote wanakuwa na busara,ila nashanga kwa mwenzet eduward. Ilimpasa astafu siasa ili apate eshma ya kuenziwa kuliko vituko na viloja anavyo vitoa sasa,kwa kutoa jua ulimwengu anaolilia autawale ni wa ki.com
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Heko CDM!!
     
  15. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Keep it up
    Keep in on
    CDM
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa hapa si umeshamtukana tayari?
    Jf inashushwa hadhi na watu wa aina yako,wanao endekeza matusi badala ya kujibu kwa hoja.
     
  17. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    zinapatikana sana Mkuu, zinapatikana mezani, unakaa na vigogo
    mnatengeneza kura zenu walizopiga wananchi hewa, na mambo yanakuwa mambo!!!!!!!!!
     
  18. we gule

    we gule Senior Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi wewe ndio una Colgate kichwani hakuna kitu muhimu sana katika siasa kudhibiti nyanja zote za siasa wewe unadhani kwakuwa EL anataka kugombea Urais hatawajali hao madiwani,wewe ndi mvivu kufikiri ktk ulingo wa siasa kupoteza Kata nipigo kubwa sana kwa Jiji la Arusha na CCM kwa ujumla. Achilia mbali EL kwani hiyo nidalili katika ngazi ya jamii wananchi wanakikubali chama kwa kiasi gani
     
  19. S

    SIR JAPHET Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aise we ndo msomi wa chuo cha Makerere Uganda.Hongera sana endeleeni kuamini Uvccm yenye vijana wanaopigana mbele ya baba zao watatawala milele Tanzania.Ushindi wa cdm daraja II ni dalili nzuri za kumuondoa mkoloni mweusi ccm.Wanyonge,maskini wanaendelea kufunguka akili mmebakia watu wachache kama wewe mlio na fikra dhaifu.Na nyie siku haipiti bila kumtaja Phd holder,Dr.Slaa-rais aliye mioyoni mwa watanzania wengi.
     
  20. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa ndipo wapenzi wa siasa . tunapojichanganya kuna wakati fulani MH mbowe aliwekwa mahabusu central polisi Dar es salaam, mwenyewe anakumbuka sababu aliyowekewa siyo issue ila moja ya mambo ninayoyakumbuka ni maneno yaliyokuwa yanatoka mdomoni mwake wakati huo aligombea kwa mara ya kwanza jimbo lake na akashindwa lkn alikuwa anatamba kwa kuwa alishindwa lkn kulikuwa na wapiga kura 20,000 waliomuunga mkono, alijivunia saana na alikuwa anatamba hivyo siasa si kushinda tu. hata kuwaheshimu waliokuunga mkono na kujiona mshindi. Arumeru bado kuna wapenzi wengi wa CCM , hivyo hata daraja mbili je CCM wamepata 0 jiulize uchaguzi wa mwanzo na sasa kura zao zimeongezeka au kupungua .na je mmeshinda kwa sababu rushwa haikutumika au mkishindwa hilo ndo dai lenu.
     
Loading...