Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa chadema arumeru umetokana na ushamba wa helikopta

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by calculator, Apr 3, 2012.

  1. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, tuache ushabiki na unafiki, kama si helikopta iliyowazingua wameru, Nasari asingeshinda. wengi walikuwa wanakuja kwenye mikutano kushangaa chopa tu. Yani roho yangu inaniuma, natamani hata nijiue. Na uchaguzi wa madiwani ARUSHA mkipata kata moja, shukuruni Mungu.
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Fikra zako Bwana ? ... Lets see wachangiajinwengine!!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wameru wamekuwa washamba kiasi hicho?
    Hiyo dharau yenu itaisaidia CHADEMA kuchukua majimbo mengi zaidi. Makabila mengine yanasoma hiyo dharau yenu.
    Kwahiyo baada ya wameru kujazana kwenye mikutano kwa ajili ya helikopta siku ya uchaguzi waliipa zawadi ya kura kwa chadema kwa kuwaonyesha helikopta?
    Uchaguzi wa udiwani chadema hata wakisimamisha jiwe linashinda!
     
  4. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Changia kwanza wewe. Chadema ni kama kifaranga, kweli mkapa hakukosea
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haya ni matusi kwa Wameru kama yule jamaa mwingine tu sijui mbunge wa wapi....acha ujinga
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    CHADEMA wote wanamimba watazaa siyoi! Lol AMA kweli CCM Chaka la vichaaa
     
  7. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM tumejipanga kuchota kata zote 5 hapo arusha mjini, tuna mbinu na pesa, nyie na magwanda yenu mtaishia kula sadaka za watu. Tena ile kata ya KIMANDOLU ndo tunaitolea macho kama ikulu vile. Hampati kitu ng'odi.
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wewe ndie unatakiwa kuacha ushabiki, kwani CHADEMA wameanza Arumeru kutumia helicopter? Ina maana kwako Wameru ndio wameanza kuona helicopter wakati wa uchaguzi? Zile charter na balloons zinazochukua watalii kila siku hawazioni? Naomba magamba wote wawe na akili kama za kwako ili kazi ya ukombozi wa nchi yetu iwe rahisi!
     
  9. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mshamba bibi yako!gamba mkubwa wewe!
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    i have never met such a cow dung post like this in jf history
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Iliwashinda nini CCM kutumia Gulfstream....si wana pesa.......
    Sasa kwa taarifa yako.....tunajipanga kuchukua Monduli....ndio mtajibeba.....
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umeamua kuwakejeli wameru..

    Ila chopa inasaidia ndio maana nasema Mbowe awe Rais ni mbunifu sana huyu dogo

    Nilikuwa Dodoma vijijini juzi wananchi wanasema kile chama chenye ndege ndio tunawataka..
     
  13. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio watu wanaotaka wapewe nchi hawa. Jibu hoja basi
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mdini mkubwa wewe wa ADC
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tena tunataka uchaguzi ufanywe hata kesho na magamba muwe na mapesa ya kumwaga (wazalendo tukose hata mia). Kwani Arumeru magamba hamkuwa na pesa? Yaliyowakuta Arumeru sasa yatawakuta 80% ya nchi nzima (ukitoa unyamwezini, ugogoni, uzaramoni na kwa Waluguru - Wangoni wameshituka).
     
  16. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo uone sasa, CHADEMA mmefanya JF ni yenu?? Hamna hata kadi za kura, mnashabikia tu ujinga.
     
  17. T

    Topical JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umejuanje mimi mdini kama wewe siyo mdini; wewe mdini mkubwa wa chadema
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    siku zote ukubishana na pundamilia unaweza ukajikuta unamsaidia kubeba mzigo, sasa ww kaa na ukulaza wako kwani una macho lakini huoni. Jivueni gamba kwanza ndo uje ulete ukinega wako huo.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    ADC ngome kuu misikitini !
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    wewe ni MBUMBUMBU.
     
Loading...