Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa CHADEMA Arumeru Mashariki uko wazi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by TETILE, Mar 21, 2012.

  1. TETILE

    TETILE Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nasema ushindi wa CHADEM Arm-Mashariki uko wazi CCM kubalini matokeo kwani mkikubali tu mtakuwa mnaonesha ukomavu wa kisiasa.
    Pia acheni vurugu,uongo,uzushi na siasa za kuchafuana.
    Tafuteni sera zenye mashiko kama hakuna tulieni na kukubaliana na hali halisi (MATOKEO)
    Tukutane kwenye kituturi Aprili Mosi
     
  2. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wape maneno yao.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    umejiunga leo tu,hata hivyo tunasubiri tuone
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM wamekosa kujadili hoja zinazozingatia mahitaji wa ya wananchi wamebaki kuendesha siasa za vurugu.
    Dah! Jamaa wametunyang'anya Daftari letu la Mlangarini wanafikiri wamemaliza kila kitu!
     
  5. S

    S.N.Jilala JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Inawezekana CCM hawana chao Arm Mashariki, but nakwambia,chaguzi zote walizoshinda vyama tofauti na CCM zinaonyesha kuwa wananchi ndo walilazimisha mshindi atangazwe. Watu wa arumeru MASHARIKI mkikaa kimya mtaona bila aibu mnatangaziwa mgombea ambaye hamjamchagua. Hakika nawaambia bila uzalendo wa hali ya juu MTASIKIA mnatangaziwa mmbunge ambaye siyo. Oneni LEMA,SUGU,WENJE,MDEE,MNYIKA,KASULUMBAYI,na wengine mazingira waliyotangazwa. Mwisho mbunge wenu wana Arm Mashariki yuko mikononi mwenu.
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni kigezo gani ulichotumia kusema CDM watashinda ili hali unajua mbinu na fitna za ccm.
    Mimi naamini kazi bado ni ngumu hakuna kulala.
     
  7. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti - Daudi Mchambuzi

     
  8. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza Senior Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    mkuu karibu sana jf!!
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Na wakilala tu imekula kwao. Hawa jamaa ni 24 hours.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu atawaongoza CDM kushinda
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Yale yale ya igunga na uzini.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wana-Arumeru wataamua kati ya NASSARI na SIOYI. Jf tunapiga blaa blaa tu. Si NASSARI si SIOYI mwenye uhakika 60% kuwa atashinda. Angalia kila kukicha Vyama hivi viwli vinapeleka watu wao tena vingine vimepeleka wale ndiyo lulu ya mwisho kwao, lakni ngoma bado nzito Ni dhalili tosha kwamba hali si shwari kwa vyama hivyo.
     
  13. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Alllo tukizubaa wataimba chorus yao kama kawida yao, Ameinama akainuka, Sioi kachukuakiti! tusiwaache wainuke, wakijidai kuinama tuwakandamize wainame na kukaa mazima yani! Its obviously that CDM tunachukua jimbo!
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    haswaa
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mhhh. sijui , ila ni kweli kwamba CHADEMA bado hawana nguvu hiyo hasa uzingatia design ya kampeni zao
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hata vyama vingine vinamuomba Mungu hivyo hivyo.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mnajipa moyo! kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Walishalala pale walipokosea wakamkabidhi Nyerere kuongoza kampeni. Alishachafua ahali ya hewa.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kawaida lakini , hata mgonjwa aliyeko ICU akitaka kukata kamba, utaona anaomba uji, na kuwatia moyo jamaa zake kumbe anakwenda. Ukishaona maneno kama ohh tunashinda, tunaibiwa, tunatukanwa n,kujue mazingira ya kukataa matokeo baada ya kuona ukweli kwamba hawana chao. Vyama vyote vitulie msema kweli ni wananchi wa Arumeru.
     
  20. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hakiyamama nawaambia chadema hawashindi arumeru si mtaona , sijui mtaficha wapi sura zenu ?
     
Loading...