Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa Arumeru_mabadiliko mkumbo?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by jmnamba, Apr 4, 2012.

  1. j

    jmnamba Senior Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasomi/wataalamu wa mambo ya siasa wanasema inawezekana Arumeru wamefuata mkumbo wa kutaka mabadiliko. Hii ni kutokana na CCM na ishu ya kujivua gamba bila mabadiliko yeyote. Watu wamechoshwa na mambo yale yale tangu karne zile.
     
  2. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wasomi na wataalam ni wa MAGAMBA,hivi kweli Dr.Benson wa udsm naye unaweza kusema ni msomi mwenye tija?na ina maana wamekosekana wasomi wengine wenye vision mpaka kila mara kukimbilia kupata maoni kwa hili KUWADI la magamba?nahurumia vijana wetu wanao fundishwa pale udsm na jitu hili.Wanavyo sema wananchi wa Arumeru wamefuata mkumbo kwani wao hawana maono na kujua nani mwenye nia halisi ya kuwasaidia? acheni utafiti wenu usiokuwa na kichwa wala miguu.Tunaikumbuka sana REDET kwa kupindisha ukweli.
     
  3. K

    Kambasegela Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukifuatila profile na dr benson utacheka sana hata utajiuliza alifikaje hapo huyo poyoyo
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tafakari....
    Huku watu wameelimika na si kama huko.....
    Arusha wanatambua hako zao na si rahisi kuendelea kuumuia wakati wanajua ni wakati wa ukombozi....
    Hakuna cha mkumbo kwa kuwa mambo ya sisiemu ni sifuri tu
     
  5. n

    ngudzu Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni moto wa mabadilimo awtu wala wasijidanganye eti mkumbo. Na bado kazi inaendelea. Tunasubiri Segerea ambako kila mwenye akili timamu anaona nini hatma yake. Magamba sasa watashika pua baada ya kichwa kule Arumeru
     
  6. n

    nkaki Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Hawajatutendea haki Wanaarumeru hao wanaojiita wasomi/wataalamu. Ninaweza kusema wametutukana,na wanaweza wakawa wametoka mikoa ile isiyojitambua na isiyosoma alama za nyakati au wametumwa na magamba.
     
  7. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sidhani kama ni hivyo. neno ulilotumia ni kama nadharia tu. ukitaka kujua kama ni mkumbo fuatilia historia ya Meru otherwise you may have wrong assumption. hakuna mkumbo ni upeo wa demokrasia na weledi wa watu wa Arumeru.
     
  8. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    kama ni mkumbo wanaendelee kusubiri na mikumbo ya sehemu zingine,time will teach them
     
  9. T

    Triple DDD Senior Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i kwake, ngoja wapiga kura wa CCm wanakufa kila siku while wa CDM wanazaliwa kila siku
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo wameru walivyochagua nccr mwaka 95 walifuata mkumbo?
     
  11. t

    tononeka Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Profile yake ikoje!!!!!? mwaga hapa na sisi tucheke
     
  12. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Na uhuru wa afrika ulikuja ivyoivyo,wazungu walsema tunafuata mkumbo kumbe ndio tunawaswaga kurudi kwao.tutaendelea vivyoivyo mpaka kieleweke.
     
Loading...