Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHINDI WA ARUMERU - M.M.Mwanakijiji alijuaje?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mpingauonevu, Apr 4, 2012.

  1. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Alianza kama utani. Arumeru CDM ikishindwa viongozi wote wajiuzulu. Nikambishia kwamba CDM haitashinda, Kwa akili yangu nilijiuliza kura 19,000 zitanyan'ganywaje kutoka ccm? akasisitiza, mimi sikumuelewa.

    Hatimaye CDM imeshinda na hakuna kiongozi atakayejiuzulu.
    M.M.M aliona nini? alijuaje kwamba ni lazima CDM ishinde? alikuwa na uhakika gani mpaka akatoa msisitizo mkubwa hivyo?

    M.M. Mwanakijiji nakukubali.

    Kwa nini tusikuweke Ikulu utusaidie kuona mbali?
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Na akatangaza matokeo kabla ya Tume na kabla ya vyama! Wakaja watu na hojaji za "source" na "mwongo"...akakaa kimyaaaaa!!!
     
  3. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ukiondoa Mtwara, Lindi na Tabora, mahali kwingine kokote ukifanywa uchaguzi wa marudio na chadema wakadhibiti mianya ya wizi wa kura, basi kushindwa ccm haihitaji mtabiri. MMKJ aliliona hilo mapema.
     
  4. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mzee mwanakijiji mimi namkubali sana. Tena sana. Yeye na Mchambuzi sometime huwa anafanya vyema katika kuweka mambo kama yalivyo.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Oh boy! nyie naona hamnipendi... I just guessed. Anyone could do it even a caveman
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Basi tunaweza kabisa kuepuka gharama kubwa ya chaguzi kwa kumtumia Mkjj, iwapo utabiri na muono wake ni 89% accurate... 11% ya anapokosea isitufanye tulazimike kuingia kwenye uhasama baina yetu kwa kutukanana na kurushiana matusi ya nguoni kwa gharama kubwa majukwaani wakati tunaweza kutumia utabiri wake na kuteua viongozi wetu!!!
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Mtu yeyote aliyewahi kucheza mchezo wa "Hiki na hoko"... anaweza kuchagua tu kwa usahihi kati ya vitu viwili. Wanasema penye pande mbili za kuchagua uwezekano wa upande mmoja kutokea ni fifty percent!
     
  8. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nampongeza MMM kwani mbinu ile aliyoitumia ni ya hali ya juu sana .Amini usiamini habari zile alizorusha humu MMM zilisambaa nje ya JF kwa kasi ya ajabu .

    Hizi ni mbinu mbadala za kuwapa watu hamasa hususani kuweza kushinda mbinu chafu za CCM.Aliwajenga watu kisaikolojia kuwa tumeshinda msikubali kunyang'anywa ushindi hatua za mwisho.Hii mbinu ilitumika Moshi mwaka 2000 wakati Ndesa Pesa aliposhinda kwa mara ya kwanza.

    Vyombo vya usalama huwa vikishapata habari kuwa matokeo halisi yashavuja ,mara nyingi wanajihami kujiingiza kwenye uchakachuzi kuepuka machafuko.Ila kama wakigundua bado watu hawan taarifa huwa wanasimamia shughuli ya uchakachuzi wenyewe.
    Hongera sana MMM.
     
  9. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yeah.. You guessed even the sum of votes for each candidate!!
     
  10. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Another Sheikh Yahya I guess!
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Mwanakijiji, alikuwa anaangalia upepo unavyovuma kwenye uchaguzi wa Arumeru! watu wengi mbona walijua mapema tu kuwa Chadema wameshinda baada ya kufanya majumuisho ya kila kituo hakuna cha ajabu alichokifanya Mwanakijiji, alitumiwa matokeo na Chadema akaanzisha thread humu JF.
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    I salute MMM
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    lakin mwenyewe HAJASEMA hayo usemayo!
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Mkuu, jiulize mwenyewe na tumia akili yako Mwanakijiji, aliyapataje matokeo ya Arumeru Mashariki na idadi ya kura wakati hayupo Tanzania!
    Mie nakuambia hivyo sababu matokeo aliyotumiwa Mwanakijiji, walitumiwa watu wengi.
     
  15. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hakika M.M. Mwanakijiji ni mtu wa M4c, anauchukia ufisadi na mafisadi na anaipenda Tanzania na Watanzania wote. Big up kwake.
     
  16. b

    busar JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mwana k, tuambie Kama malecela w. Atashinda a,mashariki. Makongoro?
     
  17. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmkj hakuguess bali inaonesha ana mawasiliano ya karibu na watu waliokuwa jikoni, guess gani ile hadi tofauti ya kura,
    hongera mkuu kwa kazi nzuri!
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    sheih yahaya
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Umerudi tena?'wenzio wako wapi mbona wote mlitoweka ghafla??
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ritz1 karibu tena, siku ya kutangaza matokeo wewe na rejao mlijificha kabisa. poleni sana, watanzania hawatawaamini tena.......
     
Loading...