Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi si LAZIMA - Kinana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kigarama, Oct 21, 2010.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Asubuhi ya leo wakati akiwa kwenye mdahalo na Dr. Slaa, mdahalo ulioendeshwa na Star tv kwenye kipindi chake cha "tuzungumze asubuhi", Meneja wa kampeni wa mgombea Urais wa Chama Chama Mapinduzi Abdul Rahaman Kinana amesema kwamba ili uchaguzi wa mwaka huu uwe wa haki, huru na kumalizika kwa salama ni lazima kwa vyama vyote vinavyoshiriki vijue kwamba ushindi si lazima.

    Sasa ile kauli mbiu yao ya mwaka huu kwamba "USHINDI NI LAZIMA" haina maana tena!!??
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wamekamatwa pabaya hao.

    Hapo utasikia mtu atachukuliwa hatua.
     
  3. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Kwa kasi hii wanayopelekwa kwa wananchi kuamka, unafikiri wanatumia tena akili zao? Wanakurupuka kurupuka tu hawa, wanabwabwaja hovyo na kuweweseka kwa sana!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Sasa wapigakura tutamwambia siku ya kupiga kura Kinana na JK wake USHINDI KWA DR. SLAA NA CHADEMA NI LAZIMAAAAAAAA
     
  5. C

    Chumvi1 Senior Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameishiwa hao ndio maana wanakanusha kauli zao za mwanzoni
     
  6. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli, USHINDI sii Lazima kwao - maana wamekuwa wakiufanya lazima katika chaguzi nyingine zote zilizopita maana hawakupata watu makini na wachungu kwa nchi yao'...

    Sasa wamekalia miiba, wanatamani uchaguzi uahirishwe...maana wanajua hata wakisabaisha tena sokomoko, watanzania ni makini, Kesi -Mahakama ya Kimataifa itawafuata popote, O' Campo wanamjua vyema...na sasa yupo njiani, hapo Kenya, ni kuvuka mpaka tu...! Wameshaona dalili zote!
     
  7. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mwananchi ashapigwa mkwara wa karipio bado waamie kwenye JF..
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Mkuu, haikuwa rahisi kwa Kinana kutamka hivyo. Alilazimika kusema hivyo baada ya Dr. Slaa kutoa maana ya kauli "ushindi ni lazima", kwa hiyo Kinana akawa na wakati mgumu, na njia rahisi iliyokuwa imebaki ni kukubaliana na Dr. wa ukweli kwamba Ushindi si Lazima ! Nina wasi wasi jamaa ataitwa na Makamba ili ajibu ni kwa nini amefanya mjadala katika TV na hali CCM ilishawapiga marufuku wanachama wake kushiriki aina yoyote ya mdahalo (kwani ilijua watabanwa na kuongea wasichotarajia kama ilivyomtokea Kinana). Sidhani kama JK atasimama kuongea tena kwamba "ushindi ni lazima" kwani meneja wake ameshamsaliti!
     
  9. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Maji ya shingo! hizi zote ni dalili za kukata tamaa!
     
  10. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama wameanza kutafuta wachawi namna hii, mambo sio mazuri kwao! Eti gazeti la mwananchi haliisifu serekali!!
     
  11. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kinana: Sasa, Ushindi si Lazima...............Duh, Hawakutarajia kama waTZ wapole wanaweza kuwageuka kirahisi hivyo.

    Watu wamechoka sana na dhuluma na umaskini. wakati tuna kila kitu TZ. MUNGU AMESHAIBARIKI TZ:
     
  12. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wenye akili tulishaona...kwetu nimeagiza familia nzima+++ wampigie dr wa Ukweli SILAAA kura ya ndio....na bahati njema pale kijijin mzee akishauri ni Amri......tehetehetehte.....SISIYEMU OYEEEEEE?????????:mmph::mmph::mmph::mmph::mmph::mmph::mmph::mmph::mmph::mmph::mmph:
    CHADEMA...??????///:A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up:
     
  13. M

    MAFRA Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mweeeee!!!!!!!!!!!!!!! hata mimi nashangaa.hivi jamani mbona hawa watu wanajikanyagakanyaga hivi? "UKIWA MUONGO UWE NA KUMBUKUMBU.Hawa watu wanasahau waliyokwishayasema awali ndo maana tunatakiwa tuwasamehe bure.kukataliwa kubaya jamani.
     
  14. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kinana (Kindizi) lazima ataitwa kujieleza. Nina hakika atakanusha jioni hii. Kamata singo yake, weweeeeee... tamu hiyo.
     
  15. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakuhakikishia kwamba atasema amenukuliwa vibaya si unajua ubabe wa sisiem
     
  16. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ushindi Lazima.... we vipi!?
     
  17. M

    MLEKWA Senior Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 18, 2007
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alienayo hii historic video ya mdahalo huu wa mwishoni mwishoni aweke kweney you tube tuchambue kuchanganyikiwa kwa ccm
     
  18. l

    lwangwa Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo saa tano usiku mdahalo huo utarudiwa (replayed) tena Star tv. kwa wale wenzangu na miye ambao hatujauona asubuhi ya leo basi tukeshe tujipakulie wenyewe.
     
  19. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa matamshi ya Kinana nadhani wao wameshaona kwamba wanashindwa lakini lengo lao ni kupotosha matokeo ya kura zitakazopigwa. kama wao walishachapisha vipeperushi vyao na kusema kwa hakika kabisa kwamba "USHINDI NI LAZIMA" kwani kimetokea nini hadi waanze kuvisihi vyama vingine kukubali "kushindwa" kama wao hawana nia mbaya ya kuiba kura?
     
  20. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Angalia alivyokuwa amekaa unajua kabisa kuwa wameshakata tamaa... Body language yake inasema kila kitu..

    Wameshaonywa na OBama kuwa wasivuruge hali ya watanzania na amani yetu kwa tamaa ya madaraka.

    Walisema ushindi ni lazima leo imekuwa siyo lazima sasa tuwaeleweje... Makaratasi yameshikwa Tunduma hali ni tata na ni aibu ya serikali...

    Sisi wana Slaa tunasema Chadema ushindi ni lazima...
     
Loading...