Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi mtamu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dotto, Apr 3, 2012.

  1. d

    dotto JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwanza siku ya ushindi wa kiti cha udiwani
     

    Attached Files:

  2. a

    asiendas Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unasahau machugu yote, wawezatembea kwa mguu ukasahau kupanda gari.:yo:
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    saaaaaaafiiii sana.
    R.I.P ccm tulikupendaga sana lakini shetani ibilisi kakupenda zaidi kapumzike kwa mateso.
     
Loading...