Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi kwa CUF

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwiba, Aug 31, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Asilimia 99.95 ya wakazi wa Zanzibar wanasubiri siku ya kuapishwa kwa Maalim Seif Sharif Hamad kuwa Raisi kiongozi wa Zanzibar mpya(New Zanzibar).Habari za ndani zinasema kuwa uhakika wa ushindi kwa mgombea huo hauna utata.

    Ni wazi kabisa tunasubiri siku ya kuapishwa kwa Raisi huyo mpya ,alisikika mkazi mmoja wa Baraste kipande huku akiendelea kusema kuwa ..unaona hata kampeni safari hii tumeziweka pembeni kwani hazihitajiki na tutazifanya kama kuondoa jiwe kwenye njia lakini si kitu cha ulazima,maana Raisi tumeshamjua sasa kampeni za nini ? Alihoji.

    Huku wakazi wengi wakisema mwaka huu dunia itashuhudia kuanguka kwa CCM huko Zanzibar na huo ndio utakuwa muendelezo wa kuanguka kwa CCM Tanzania nzima ,kwani mengi huanzia Zanzibar na kuishia Tanganyika.Mkazi mmoja wa Nyarugusu alidai kuwa uchaguzi huu utaweka historia kwa kuanguka kwa CCM katika nafasi zote akimaanisha kuanzia Uraisi ubunge uwakilishi na nyenginezo(Udiwani) kuna wasiwasi mkubwa kuwa ccm hawataambulia kitu chochote maana hawapo.
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hata wale mamluki walioletwa kuja kupiga kura tokea mwaka jana wameshahama na kurudi kwao bara na wale wauza karanga na taulo mitaani hatuwaoni sana siku hizi.
     
  3. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    maalim seif do the best
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la heri
     
  5. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,086
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    acheni hizo, uchaguzi bado na chochote chaweza kutokea.

    maana CCM wapo na CUF wapo na wana nguvu zenye kufanana kwa hio si jambo la kulitabiria kirahisi namna hio
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    SASA MUUNGANO VIPI..?!! BARA CHAMA KINGINE VISIWANI CHAMA KINGINE.. PATAMU HAPO..? HEBU SUBIRI TUONE:becky::becky::becky:
     
  7. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Much as I wish that to happen, but it is a deal done - Madevu can't make it. Majambazi yamempeleka mjini.
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    HALAFU UNAMALIZIA...."MARA NIKAAMKA KUMBE NI NDOTO"..tehe tehe tehe
     
Loading...