Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi kwa CCM Igunga njia nyeupe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Sep 1, 2011.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa mtanzania yeyote aliyebahatika kufika Igunga kwa siku za hivi karibuni atakuwa amegundua ya kwamba mgombea wa CCM ni kama ameshashinda jimbo hilo hata kabla ya kampeni kuanza
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tumeshajua unachotaka!
     
  3. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Stop there!
     
  4. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Basi hakuna haja ya kufanya kampeni, subirini tarehe ya kura tu ndo mwende Igunga!
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    We muhindi una matatizo sana!
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    kumbe ni muhindi
     
  7. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The upcoming Igunga mini election to fill a seat vacated by Mr Aziz is a barometer for the 2015 presidential elections.
    If CCM retains the Igunga seat, similarly it will retain the presidency in 2015
     
  8. M

    Mkundwa Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tumeshajua mmeshaanza uchakachuaji wa kura. Umetangulia kuandika hivyo ili mkifanya wezi wenu wa kura ili topiki hiyo iharalishe wizi huo.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ndio maanake usibabaike na jina la kibantu!
     
  10. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kumbe ni wewe Makupa siku nyingi sijakusikia ulikwenda kuvua gamba wapi? Umeibukia Igunga we subiri uadhirike.
     
  11. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hivi sinovate na redet mtaenda nao igunga kutoa dira ya uchakachuaji?

    Inatakiwa mshindwe Igunga, mkagalagazwe Bariadi kwa Chenge na mwishowe mpulizwe Monduli ili muonje radha ya matunda ya unafiki wa JK
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kwani wale mliowapeleka kusoma teknolojia y wizi wa kura hko china washarudi?
     
  13. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umecheka kwani hizo kura zenu cjiu mtazipitishia wapi?
    tunajua mnazo tayari ila mlango wa kuziingiza ndo shida
    mnajipa moyo tuu kihalali jimbo ni la cdm
    kwa wizi wenu jidanganyeni kwani mtz wa leo sio yule miaaka ilopita

    pole.
     
  14. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama ndo hivyo acheni kutumia helikopta mnaingia gharama za nini?
     
  15. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Masaburi
     
  16. 2

    2simamesote Senior Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ndo hivyo mkapa wa nn?
     
  17. M

    Makupa JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    nipo na kwa taarifa nimerudi kwa kasi ya ajabu
     
  18. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Masaburiiiiii
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Hata coca cola wanauza sana na bado hawachi kujitambulisha kwa wananchi
     
  20. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Subiri uipate siumeona post kuhusu Rostam akifikishwa mahakamani jimbo linachukuliwa na chadema kiulaini.
     
Loading...