Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindani wa kupelekana mahakamani sasa wahamai kwenye tovuti

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Mar 14, 2012.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Sasa Imekuwa awada kusikia kuna kesi ya IPad ddidi ya samsung au kesi ya Motorola dhidi ya Apple. Hivi sasa makapuni ya simu ushidani wao sio tu kwenye kuuza bidhaa za madukani bali pia kuna ushindani wa patent mahakamani.

    Wimbi hili la kesi limehamia na kwenye mitandao ambapo sasa Yahoo wanawawashtaki facebook. Soa habri hii hapa
    Everyone Has The Features Yahoo's Suing Facebook For: Here They Are | TechCrunch au hapa Yahoo and facebook could be next apple and samsung

    Ikimbukwe mchezo huu wa kesi hizi za petent za ajabu ajabu ulianzishwa na Apple.

    Sehemu ya muktasaro wa moja ya hari hapo juu unasema hivi

     
  2. i411

    i411 JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sijasho lao kwanini wasilalamikie walipwe na mwingine anafaidi
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kuna scenariokweli ni jasho lakini kuna patent nyingine kama za Apple ni kichekesho wanataa kuua ushindani kabisa. Patent kama ya minimaistc Design. au patent kama ya USer Intefece ni kituko.

    Kuwa wa kwaza kusajii patent haina maana ni jasho lako. mfano User inteface kama ni jasho basi ni jasho la a Microsoft apple waliimbia kuisajili. na most User inteface ya Apple haina ilifuta mtiririko wa Windows. So as ubuntu... Sasa micorost wangeweka patent ya UI ingeuwaje....

    minimalistic design kuna motoroala ndo waikuwa wa kwanza kujana minimalistic designed mobile lakini hawakusajili Patent so ni jasho la motoroola na sio apple waiokuwa wajanja kusajili.......

    But wewe nakuelewa ni shabiki mkubwa wa apple . Any way ngoja tuone watafikishana wapi
     
Loading...