Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usher Raymonda wa Bongo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 21, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio nini kuvaa masaa tele basi na hayo mamiwani yake pia angeweka masaa juu yake loool...
     
  3. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umetoa u-turn unaleta hapa tujadili..!! sorry mkuu
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    haha ELTORO BWANA
    WE JAMAA SIKUWEZI:):) AND WHO IS THIS GUY?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    Hayoni mapozi bibie
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Yep! Dey look alike.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sorry GUY or GEI?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    guy.......he look like gay or what? ngoja nikachukue miwani
     
  9. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    MBONA VIDOLE NA USO RANGI TOFAUTI!!???:spy:
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    That is why I asked, is he he or she?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    labda ana rafiki wakongoman,huwezi jua
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu kijana utata mtupu...
     
  13. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo Gari ni yake kweli ama ndio hivyo tena za kibongobongo, wasanii wetu wanapenda sana ubitoz badala ya kufanya kazi matokeo yake wanaanza kuhisiwa ni Mashoga.
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Usher hana domo ka mvuta BANGE!
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    hayo mapoda kalikiti na lipstik anafaa sana kumpumulia kisogo huyu unamvalisha gauni tu au kipedo kisha twende kazi:director::yawn:
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! mawani kama site mirror ya lorry
     
  17. Gezus

    Gezus Member

    #17
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    huyu atakua njegere...
     
  18. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    this guy is calling himself NISHER but his name ni Nick David mtoto wa Mh. Mstahiki, Nabii GeorDavie Kasambale (thats the way he calls himself) Nabii na kiongozi wa Ngurumo ya Upako kisongo Arusha. ni mwimbaji wa gospel ktk style ya RnB na crunk pia ni muongozaji na mtayarishaji wa muziki wa gospel ktk kanisa la babaake. unawaza pia msearch kwa FB kwa jina la NISHER
     
  19. c

    chetuntu R I P

    #19
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo ni makarolite tu , hope atakuwa wa nchi jirani na fasi ya Lubumbashi
     
  20. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huu ni utata mtupu mwimbaji wa nyimbo za gospel anakuwa hivyo kama .........................

    • :alien:
     
Loading...