Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushawaii kufanyaa....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by B'REAL, Mar 22, 2012.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    nakumbukaaa kipindi hichoo niko skull mojaaa ya boarding ikoo mwagaa juu[usangi}wanaiita shigapound[shinga tiriiiiiii],kulikuwaa kunabaridi sanaa asee...kimbembee ni kuogaa sasaaa,wazee tulikuwa tunapigaa paspotii sizee,unaoshaa kwapaaa,unajifutaa na sponjiii mwilini,unanawaa uso na kichwaa kwa sabuni,then ndo ntoleee siku mbili hiyo mzee..dah!!kwa walee waliosomaa bording skull wanakumbukaaa hii...NIPEE NA WEWE KITUKO CHA SKUL KWAKO
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,080
    Likes Received: 15,988
    Trophy Points: 280
    Boarding sucks
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    We did the same thing Same Secondary, especially kabla ya "debe" na hedaru, shigatini,sometimes tulikuwa tunawaalika wa huko Rombo.

    Pale Same kulikuwa na shida ya maji kama unavyodai, passport ni bonge la "shower"!

    Maji huwa yanatoka kwa ratiba na siku yakitoka ni almost kijiji kizima na wanafunzi tunagombea maji, kiboko yetu ilikuwa ni wafungwa, maana hao walikuwa wananuka vibaya mno, na hivyo inabidi umwachie nafasi mfungwa akinge maji kwanza,(wao nadhani hata passport walikuwa hawapigi), walikuwa wakichota maji ya kupika pamoja na ya maaskari, especially mabosi, nchi yetu bana!

    Siku ya debe AKA disco, mtu ukipiga denda shule nzima inajuwa!lol

    Duh!tumetoka mbali!
     
  4. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mkuu tupeee kiojaaa chako au wee ulikuwa day
     
  5. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    alafuuu kpindi cha zamaniiii same ilikuwa boys tu...kuna mti mmoja mkubwaa wa buyuuu kuelekea sijui macharangaaa...kulikuwaa wanavutaa majani sanaa paleee.mkuuu banaaa kitu dendaa lazimaa usiku bweninii ukaadisieee
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,080
    Likes Received: 15,988
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi nilivyo (private person) nisingeweza kustahimili kusoma boarding.
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ditto,my bragats will stay with bishanga until wamalize high school.
     
  8. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kihoja kilikuwa mazengo Form V. mafresher tumefika tukakuta mkate wa asubuhi unaitwa Ki-mkwizu. Jina lilitokana na mwalimu wa cahkula kuitwa mkwizu. Ukichelewa wanaku-trotisha ( maana yake hukuti kitu wenzako wanalambayote). mshkaji si kaenda kwa mwalmu wa chakula (Mkwizu). Mwalimu nina shida. (shida gani?) wameni- trotisha kimkwizu changu. (unasemaje) wameni- trotisha kimkwizu changu. (kimkwizu ni nini?) kipandea changu cha mkate. Usiombe. alikula bakora hatakaa asahau. pengine kama ni mwana JF atakumbuka na kufafanua zaidi.
     
  9. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    babuu bishangaa boarding inafundishaa ujasiriii kama mtoto mlaini kilaa siku atakuwaaa anaibiwaa na kuonewaaa
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,080
    Likes Received: 15,988
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni myth tu! Ujasiri ni asili ya mtu.

    Mimi sijasoma kabisa boarding na mpaka leo sipendi kabisa hilo wazo la kusoma boarding lakini hakuna atakayesema mimi si mjasiri!
     
  11. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    dah!!!man nimechekaaaa sanaaa aseee duh!!!
     
  12. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    nikwelii mkuu ilaa boarding skul nikamaaa jeshiniiii,kuamkaaa kwa kengeeleee,kulaaa kwa kengeleee kulala kwa kingeleeeee
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,080
    Likes Received: 15,988
    Trophy Points: 280
    If the hands of time were to be turned back I'd still pass. I just hate it.
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Dah!! Enzi zile nasoma Kibosho katika shule flani ambayo ipo karibu na umbwe tumepiga sana hii kitu mkuu ila mimi sijawahi kupiga pass maana mimi nilikuwa naoenda sana maji. hata kama kuwe na baridi kiasi gani ilikuwa ni lazima nioge vinginevy sitoki bwenini.
     
  15. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu sema MLAMA sekondari.

     
  16. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    basiii blazaaa we ulikuwaaa sharo flaniii au vipiii??ushawaiii kufungiaaaa ubwabwaaa kwenye trakaaaa,au kugongeaaa sabuniii,dawaa ya mswakii au mafutaaa.....
     
  17. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Boarding inafundisha life na namna ya kuishi na watu, no doubt on that.

    Kuna tofauti kubwa sana kati ya waliosoma boarding na wale wa days.

    Mbali na kwamba maisha yalikuwa tough, bado nafagilia boarding kwa mwendo wa mbele, and i will do it over and over again.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,080
    Likes Received: 15,988
    Trophy Points: 280
    Duuh ebana eeh
     
  19. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Duh!Blue band, kiwi, sukari, hivyo vilikuwa ni kama anasa!

    Na wali ukipikwa lazima uliwe kama siku mbili hivi, either kuhifadhiwa kwenye "boza" ama "lumpa"

    Maharagwe maji na wadudu, kuna wakati wakiweka mafuta ya mawese, ya njano kabisa, halafu watu wakawa wanawahi "lemba", ugali midonge kibao, siku kukipikwa nyama vurugu tupu!

    Njuka walikuwa wakipata shida saana!Duh!
     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Matukio yanayofanana na ya "kishoga na ushoga" yalikuwepo?
    Naomba kujuzwa..
     
Loading...