Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushawahi............vichochoro ni?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by papag, Mar 27, 2012.

  1. papag

    papag JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Habari wan JF?
    Nafahamu asillimia kubwa humu jamvini ni wale wametoka kwenye familia za kawaida.sasa swali langu ni hili.je wakati unaanza mapenzi,umeshawahi kula tunda uchochoroni au vichakani?na je ni uzoefu gani uliupata?ukilinganisha na kukutana nyumba ya wageni au sehemu ambayo ina staha?
    nawasilisha
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nyumba ya wageni ina staha?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    nitakuwa msomaji tu hapa....
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Obvious uzoefu utaoupata ni wa kufanya ngono vichochoroni. We unadhani utapata uzoefu gani mwingine?
     
  5. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    DUh, umenikumbusha mbali, wakati wa utoto ndo balee inaanza 2liwahi do kwenye pagare(nyumba isiyoisha), tukacheza kombolele tukaishia ndani ya tanuru la matofali ya kuchoma!

    Nikiwa na akili zangu timamu cku moja tukataka ku do kwenye benchi mikadi beach mida ya saa 5a.m hivi(mpaka sasa sielewi ilikuwa ni nini)
    Funga kazi c tukakamatwa maeneo ya ikulu tupo kwenye pozi hatukuwa tuna do ili pozi liliwashtua wale maafisa usalama, wacha watupe misukosuko,bahati nzuri nilikuwa mjanja tukamalizana. Huwa namwuliza mke wange zilezilikuwa akili zetu au nini?
     
  6. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Very exciting emotional experience.
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Una mpano wa kurudia tena mambo ya uchochoroni?
     
  8. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mkuu sijui inakuwaje nilishajaribu hata juu ya mti jirani na kwao...those days we wacha tu...tumerisk sana
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ya vichakani very exciting...blood pounding in ur temples.....fear of being cauvht just a cocktail of emotions wich makes k.u.m.w.a.g.a soooooo enjoyableeee
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    nakumbuka kuna moja nilipigia kwenye jumba ambalo halijaisha halafu kumbe yule binti alivyosikia namwambia nimekojoa yeye akajua ni kukojoa mkojo akanikojolea suruali ikalowa sema tanesco ya kibongo nayo ilinisevu nikaingia uchochoro wa kwanza wa pili wa tatu nikaenda na ukuta nikaingia home na kubadilisha suruali fasta

    au hii nigeitolea thread binafsi nini?
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Dah, nimebaki kimya lol.
    Watu wamedata kumbe?
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    aisee we acha tu!
     
  13. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    kongosho wewe hujawahi pigwa/piga hii kitu?
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mapenzi popote kijana imradi pawe faragha
     
  15. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Popote???? Kanisani? Msikitini? Ofisini? Hospitalini? Makaburini? Hapa ndipo kwenye tofauti ya binadamu na mende.


    Hazina Yako ilipo ndio na Moyo wako ulipo.
    Sent from my iPhone using Tapatalk
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Watu wanamatukio humu, full ma eksipiriensi.:peep:
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yaan usije jaribu maana hutaacha
     
  18. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi sijawahi hiyo kitu zaidi ya kukagua tu maliasili(kutomasa)! Ila nimewahi kushuhudia tukio la ajabu sana na lilinitia aibu sana hadi nikashindwa kuangalia!!

    tulikuwa kwenye bus la kutoka k/koo kwenda mwenge mida ya saa9 adhuhuri basi si akapanda denti wa zanaki ambae alikuwa kajaaliwa makalio na kiuno kizuri,alikuwa kavaa uniform yupo na mwenzie. Mara nikamuona kwa nyuma kijana wa kiume ambae nae pia ni denti akasimama nyuma ya yule denti wa kike na kuanza kumbaishia ,kadri gani inavyoenda ndio akazd kuchanganya kwani skirt yake ilikuwa imebana na kijana anazdi kujisugua kwa nyuma yake! Nikawa najiuliza ina maana mwanamke hashtuki tu??!! Au anaona raha?!! Na yule kijana haogopi na anasikia raha gani zaidi mbele ya kadamnasi?? Haika niliona ni aibu kubwa sana kwa wanaume wote mle!!
     
  19. e

    evvy Senior Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliishawahi kupiga kwa shamba la mahindi....ila balaaa lili2kuta siafu walitung'ata balaaa..
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie niliwahi tungua pale ubungo mataa saa saba mchana kweupeee.

     
Loading...