Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri

Discussion in 'JF Doctor' started by Ramadhan js, Aug 8, 2012.

  1. R

    Ramadhan js New Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeumwa gono zaidi ya Mwaka mda wote nilikua natumia dawa lakini huwa napata mafuu tu.Nilikuwa naomba ushauri na ikiwezekana dawa ambayo inaweza kuniponya.
     
  2. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    nenda hospitali haraka gono la muda mrefu huleta ugumba usione haibu mkuu
     
  3. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Upo sehemu gani ya nchi? Kuna maabara nzuri naifahamu hata majani ya kiasili yapo. By the way pole sana.
     
  4. S

    Short white Senior Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duu, pole sana! Nenda hospital haraka sana watafanya vipimo zaidi. Usikubali kunywa dawa bila ya 'CULTURE AND SENSITIVITY' ya sample yako kufanyika.
     
Loading...