Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushauri

Discussion in 'JF Doctor' started by mamkindi, May 30, 2012.

  1. mamkindi

    mamkindi Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina kawaida ya kwenda perion kwa siku 4 au 5 na kila period nikifika siku ya tatu inakata nakuwa mkavu kwa siku nzima then inaanza tena kwa muda ndio inakata. je wanajf naomba kuuliza hapa nitakuwa nina tatizo la kizazi au ni kawaida?
     
  2. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Pole kwa unachokiwaza, hili si tatizo, ila ni maumbile uliyorithi toka kwa mzazi wako wa kikeni.
    Ni hali ya kawaida isikupe wasiwasi wapo wanawake wengi wenye hali kama yako.
     
  3. mamkindi

    mamkindi Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana kwa kunitoa wasiwasi.
     
  4. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Your are wellcom Mamkind.
     
Loading...