Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri

Discussion in 'JF Doctor' started by Langu, Apr 13, 2012.

  1. Langu

    Langu Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naumwa mafua ila na viungo vya mwili vyote nahisi maumivu na baridi,hivi yaweza kuwa mafua tu ndo sababu kila kiungo najisikia vibaya?
     
  2. k

    kamili JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Uwezekano wa kuwa ni mafua tu ni mkubwa, kwa sababu baadhi ya mafua yanaleta homa kali, viungo na kichwa kuuma sana nk.
     
  3. E

    Eugeniafaith Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    yawezekana ni mafua tu,drinks a lot ,dawa ya maumivu na pata usingizi wa kutosha ni tiba nzuri
     
Loading...