Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri

Discussion in 'JF Doctor' started by emkey, Apr 1, 2012.

  1. e

    emkey JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    inachukua muda gani kwa mume kufanya tendo la ndoa tang mke ajifungue? sitaki kuisaliti ndoa yangu.

    nawasiliasha.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Kwangu mimi ikiwa mke wangu amejifunguwa ninampa siku 40 baada ya siku ya 40 nitafanya nae mapenzi kama kawa sijuwi kwa watu wengine. hebu tungoje watu wengine watujuze basi unasemaje kwa mawazo yangu mimi?
     
  3. e

    emkey JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Thanx kwa advise mkuu.
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nijuavyo mie baada ya miezi mitatu..
     
  5. e

    emkey JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona mingi sana bibie, nitaponea wapi mwenzenu? no way, ntajitahidi kuvumilia wandugu, ila nikizidiwa ntakuwa sina jinsi.
     
  6. k

    kamili JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Siku 42 baada ya kujifungua pueperium period inakuwa imeeisha. Baada ya hapo hapo hakuna shida yoyote.
     
  7. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Siku 40 inatosha kaka mkubwa ila kuna kitu kimoja kinaitwa kubemenda mtoto nacho inabidi mwenye elimu hiyo atujuze.Ila mimi ninaendelea na my wife baada ya siku 40 na sitengenezi fundi viatu.
     
  8. e

    emkey JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kubemenda inatokana na ku-ejaculate ndani ya vagina, ila kama natoa nje hamna ki2 hyo.
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Aisee!
     
  10. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    siku 40 zinatosha, lakini kuwa makini asije pata ujauzito.
     
  11. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengine wanasema siku 40 wengine miezi 3. Me nadhani iwe miezi 3, why?
    Kuna wanawake wengine wanaongezwa njia wakati wa kujifungua, sasa cdhani ndani ya cku 40 atakuwa amepona vya kutosha, ukimpa miezi 3 atakuwa yupo fiti na hataweza kuckia maumivu, wengine wanajifungua kwa operation, tena hawa ndo balaa, ikibidi wapewe hata miezi 6, mana kidonda kinachelewa kupona kwa ndani, ila nje kinawahi, so me naona miezi 3 ndo sahihi.
     
Loading...