Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri,,,,,,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Salanga, Dec 25, 2011.

  1. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heri ya x mass wakuu.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    sio vibaya kumjulia hali. kwani mligombana?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Atakuwa ametia akilini kwa sasa!
    Kama vipi mcheki na M-Pesa 50 bucks bila maneno mengi, mwambie POLE tu, mwenyewe utashangaa jinsi atakavyobadilika kwenye comm skills!
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Msaidie kama unamoyo wakusaidia,na hata akitaka mapenzi kwasababu umemsaidia usikubali kwani pesa utakayo toa sio thamani ya wewe kumnunua mpe kama unamsaidia kama kweli unayo nia....
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    tenda wema nenda zako........................usisubiri shukrani ingawaje hisia zako kuwa hana msaada zaweza kuwa siyo sahihi............nia uhakika hayuko pekee yake na ndiyo maana hakukuthamini...........
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kweli msaidie kama unaweza
    hata akitaka kurudi usikubali
    atakutesa baadae maana ahakufeel for real
     
  7. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Sina mazoea ya kisasi ,Hatukugombana isipokuwa nilihisi najipenedekeza nikapotea tu.
     
  8. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok, inaonekana kweli ni vyema kumjulia hali,
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Huo msaada c upelekee watoto yatima mkuu?
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jaman hata yy una mfaa ni muhanga wa mafuriko pia amekir atakuwa financially unstable.
    msaidie 2 mwaya, tenda wema nenda zako, usiexpect lolote kutoka kwake.
    mary x mass.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    wakati huu ana matatizo msaidie kama unavyosaidia wengine. Mjulie hali kuhakikisha amesurvive. Kumbuka akufaae kwa dhiki ndio rafiki
     
  12. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbali ya wapi,mkoa au nchi,kaka? Kama upo dar popote pale si mbali na kigogo,HILO MOJA.pili unaishi kwa hisia? kwa nini uhisi amepigika wakati mwenyewe ulishasema kuwa hajibu wala kupokea simu.Kama amelipata lijamaa liko fresh,si unajua watoto wa dar! Tatu,nashauri cheki naye sijui kwa njia gani,mana umesema simu hapokei wala sms hajibu au tumia jamaa yako wa karibu kujua anaendeleaje au tia timu mwenyewe maskani kwake kwani najua ni msimu wa likizo huu.Asante!
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tenda wema usingoje shukrani kwa shukrani ya punda ni mateke..x2

    mkuu kama vipi jifanye slaa utoe tamko la kumtoa ili ajihifadhi kwa hadha iliyompata na je kama ni mmoja kati ya wale 31..
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wee kijana ebu wema nao usizidi....wewe kwanza kulingana na statement yako una assume kuwa hayupo sawa.
    sasa unaweza jipeleka kichwa kichwa mwenzio akachukulia kuwa umemdharau......alafu ya nini kujipeleka ambako hutakiwi bana. potezea nenda kajali wengine
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ooh! Inawezekana hisia zako zimekutuma vibaya. Ungeongea nae kujua tatizo ni nini. Hlf kujipendekeza kwa mpenzi wako mbona shwari tu. Ndio mapenzi yenyewe hayo.lol
     
  16. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    mbona unahangaika kabla hata ya kujua km amesurvive hiyo dhahma.
     
  17. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mtafute kwanza ujue hali yake...pengine ni mmoja kati ya waliofariki huwezi jua. Ukimkuta hai, bukheri wa afya then fanya vile moyo wako unakutuma...then ondoka wala usisubirie malipo.# Huo ndio utu na wema.
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kama una nia yakumsaidia we msaidie tu mkuu, ni sawa na utakavyowasaidia wengine!
     
  19. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kakuomba msaada?pengine kunanjemba anatoa msaada angalia mambo mengine kama unamsaada wowote wa wahanga wasilisha kwa mkuu wa mkoa utafika.
     
  20. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Mkuu nipo nje ya nchi,

    Nitamcheki tu simu anapokea,
     
Loading...