Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Estyzo, Aug 17, 2011.

  1. E

    Estyzo Senior Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana jf i xpect to get ur advice though am a new member to this site nina gf wangu nampenda na tumeaidiana kuoana badae na kaniambia ye n virgin so suala la sex mpaka tuoane nina wasiwasi naye kwan nilipokuwa o-level niliwahi kupata gf wa aina hyo na tukawa na mipango mizuri cha kushangaza baada ya kukaa naye kwj miaka miwili bila kusex akamkubalia mtu mwingine na wakasex baada ya miezi mitatu nahc na huyu atafanya hivyo nikimsubiri. Naomben ushauri wenu.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe umempenda mtu au unataka a tissue so called bikira?
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyo hayuko virgin, nambie sasa, anakwambia yuko virgin na je siku umemuoa ukakuta hana unafanyaje? Utavunja ndoa?

    Wanawake wengine wanafiki sana.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo bold:acha uongo na kwa taarifa yako mdada hata kama hana bf lazima akuzingue kuwa anaye na wanampango unaoeleweka, na walisha lala
    personaly nilimdanganyaga my bf kuwa I AM NOT VIRGIN for quite long period
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    ni ngumu mno kukupa ushauri fasaha...
    but kwa historia yako yaonesha wewe wamekupata....
    wanajua namna ya kukudanganya.take care
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    so tatizo ni yeye na wala sio hao mabinti
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    kabisa kabisa....

    kama unamtokea binti na akukugundua wewe ni mlokole mlokole hivi
    na unaponda ponda sex....na yeye kuna kitu anataka kwako
    afanyeje?atajifanya bikira hivi au mtulivu mno.....
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hapo ndio penyewe,..nafikiri ushauri hapa ni kumshauri huyu jamaa yetu abadilishe namna/style anavyo_waaproach hawa wapendwa wetu katika sayari ya mapenzi
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Now, Do you this is the kind of love we are looking for?
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    raha kuzibomoa wewe wa kwanza.
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nianze kwa kukupa experience; Kati ya wanawake niliowahi ku-do nao (zaidi ya 20), zaidi ya nusu walikuwa wananiambia wana bikra kabla hatujakutana, lakini ukweli ni kuwa ni mmoja tu nilimbahatisha anayo. Inawezekana anakwambia ukweli, lakini probability kubwa ni kuwa unadanganywa. Nikushauri tu kuwa hata kama anayo, au hana, usikubali kuoa demu ambaye hujalala nae tena vya kutosha.
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nenda MUSLIMS UNIVERSITY KUA MABIKRA KIBAO INCASE HUJABOMOA?
     
  14. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Duuuuuuhhh!
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    the boss una experience nyingi
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    imeandikwa usizini ni dhambi acha kuwaza hilo,hata kama asingekuwa nayo huo ndio msimamo wa dini zote.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    khaaaaaa! Experience la hatari.
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    kweli wewe iko mpya kabisa hapa......................haya masuala tumekwisha kuyaongelea sana siku za zamani....................kifupi ujiulize unaoa mtu au bikira................................kama ni bikira akapimwe hospitali kama anayo kweli lakini kumbuka ndoa ni pana zaidi ya hilo moja.....................na halionyeshi kama ataendelea kujitunza baada ya kukunasa wewe....................
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Acha kujidanganya ww huko muslim university ht za tigo hawana.
     
Loading...