Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wenu waungwana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtaratibuuuuuu, Oct 16, 2011.

  1. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mke/mume,mwenzi wako anarafiki wa jinsia tofauti wako karibu saaana,yatokea mko wote wa3,mara mwenzi wako anaomba simu ya rafikie wa jinsia tofauti na ku2mia ku2ma sms anakokujua.Je ni sahihi?,na kama si sahihi mume/mke afanyeje?.Ushauri wenu wakujenga ni msaada mkubwa,ahsanten sana
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah! Mambo mengine magumu jamani... thou maraisi.... Kuna yaweza kua as follows...

    1. Aidha huyo mke mpole saana na ni passive yaani yee yoote hewala hua haulizi jambo kwa mumewe hata liwe out of line....
    2. Anatuma ujumbe kwa mtu ambae ana namba zenu woote (mke/mme) but hataki yule anaemtumia kua ni yeye katuma...
    3. Wana mahusiano na huyo dada ya karibu mno mpaka kuna vitu wanashare (au yeye sorely anasimamia) hivo kwa kutumia hio number anatoa taarifa sehemu husika kuhusiana na lolote in question.. Mfano gari ipo service ya huyo binti... sasa ajibu kwa kutumia hio number kua atawatafuta...
     
  3. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanin asitumie ya kwake? Kwan ameishiwa,basi kwanin asiombe yako achukue ya rafiki yake? Ni nani anamtumia? Hayo ni maswali ya kujiuliza sana
     
  4. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Take it easy, yaweza kua ni kuwadi wa jamaa so anamsaidia kutuma msg nzuri kwa mchumba ili amkubali, usihisi hisi tu muulize baadae mkiwa wawili, ila muulize kwa akili isije kua ugomvi, huwezi kupata jibu kwa kuhisi tu.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,378
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhh.....
     
Loading...