Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wenu wana jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mocrana, Apr 13, 2012.

  1. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nashindwa niamue lipi, uhusiano una miezi saba, unagundua mwanaume uliyenaye ana mke wa kurithishwa baada ya kaka yake kufariki, mwanzo wakati mnaanza umemuuliza kama kuna kitu chochote ambacho anatakiwa kukuweka wazi akasema hakuna, sasa unakuja gundua hilo, tena baada ya kukuta picha nyuma imeandikwa wife na picha za watoto, tena anakwambia kati ya hao watoto mmoja wa kwake, na hapo baada ya kumbana ujue ukweli wote, sina uhakika kama huo ni ukweli au la, mana kwa sasa nahisi kutokumuamini tena, naombeni ushauri wenu jamani.
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hv bado wanawake wanarithishwa? Na wao wanakubali kabisaaaa???
     
  3. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakurya!
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ushauri gani mungu kakuonyesha mapema chapa rapa!
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana, hapo kama hukuwahi kufikiria kuwa mke mdogo bora ujiondoe tu!
    manake hapo si mahali pako tayari kuna mwenyewe
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Hamsha wewe!
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    si umuache kwani mwanaume ni huyo huyo mmoja?
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tupa kulee..
     
  9. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani we tatizo lako nini kama anakupenda na anakuridhisha?.. Si bora kushea penz na mtu unayemfahamu kuliko viruka njia wa mtaani.. Au unamtegemea jamaa kwa kila kitu unahisi huyo mama na wanawe watakupunguzia share?..acha ubinafsi bana..after all siku hizi wanaume halisi ni scarce resource..
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mocrana hio ni bonge la Cross roads.... I can Imagine maumivu wapata juu ya kuja tambua hilo, Natambua pia hope ambayo wajipatia somewhere ndani ya roho yako kua itakua kweli akupenda ndio maana amekuficha... Ukijifariji kua anakuhitaji wewe zaidi kuliko mke wake na mambo mengine kibao! The next step to take inategemea mambo mengi saana.... Na kabla hujaamua la kufanya kuna mambo ya kuzingatia...

    Kama mna mahusiano ya mda huo na hukutambua na mwaelekea mwaishi pamoja; taratibu zipo vipi? Kua akirithishwa anaruhusiwa kuoa mke ambae kampenda na kumchagua mwenyewe? Una hakika sio tu kwamba anajitetea na anataka kua na wewe; akijua kwa kukwambia alilazimishwa na babake atapata huruma yako kua hampendi huyo mwanamke (hapa usijidanganye; kitendo cha kutembea na picha na kuandika my wife na watoto ni dhahiri ampenda mno!). Una Umri gani? Kama sio less than 24 huyo kaka/baba anakuzibia riziki ni wa kumuacha na kutulia hadi utapompata ambae ana kufaa....

    La kuzingatia.... Sioni ubaya Kaongopa (kuna mambo mengine Mpenzi wako huwezi mwambia) ila hilo sio la kuongopa.... Ilitakiwa awe wazi toka mwanzo. Nakutakia kila la kheri katika maamuzi yako.
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mocrana, sijui kama utanielewa ila soma kwa makini haya,

    nijuavyo mimi mke wa kurithishwa kwa maisha ya siku hizi huwez kulla nae kama mke ila tu unachokifanya ni kuwa msimamiz wa ile familia kwani bado watu wanamentality kuwa mwanamke bila nguzo ya mwanaue hawezi. Kama mumeo alikipanda kwa bahati mbaya kitanda cha ndugu yake na kupata mtoto ilihali nduguye ni marehe basi huyo inabidi awe mkwe kwa kua kimila yeye ndiye msimamizi wa huo mji. Wewe sijui kama ni mke wa ndoa au unaishi uchumba sugu na huyo bwana, kama ni mke wa ndoa basi huwez kuondoka kwani ili uondoke lazima either iwe umemkuta katika uzinifu kinyume chake that is your cross. suluhisho. ongea naye japo huna imani naye ili akwambie nii msimamo wake na ukiona kuwa hupati majibu ya kuridhisha omba ruhusa nenda kwenu kwa siku kama 14 hivi usimweleze mtu yyte bali jiangalie kama kweli utaweza kuish bila yake ( hapa unapima moyo wako unampenda kiasi gani ) ukiona unamkosa sana basi rudi manake huna ujanja.

    Kama mnaish uchumba sugu basi usipate shida haawara hana talaka.
     
  12. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    simtegemei kwa chochote nina fanya kazi na ninalipwa vizuri sijawahi omba hata senti kwake
     
  13. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ahsante dada Asha yes anaruhusiwa kuoa anayemtaka, as for umri am in early 30's, na huyo mama ana mtoto mwingine wa miezi 10 ambaye amezaa na mtu mwingine aliyezaa nae yeye ana miaka 6
     
  14. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    thanks kwa ushauri wako
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Kama huyo mtoto wa miezi kumi sio wa mpenzi wako bali wa mwanamme mwingine, inaonekana hawana mahusiano ya mme na mke halisi.

    Labda shemeji aliamua kumpoza mke wa marehemu kipindi cha Eda wakajikuta wametiana mimba.

    Sikushauri umwache haraka, fikiria kama unaweza ishi na mme aliyezaa na shemeji yake na labda ndio anamtegemea kwa kusapoti famillia ya marehemu.

    Mahawara hawaachani.

     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    mmmmmmh.......sikiliza moyo wako...
     
Loading...