Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wenu wana JF!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Jul 2, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wana Jamvi, yuko dada mmoja ambaye ni jirani yangu kaniomba ushauri ambao binafsi nimeshindwa kumshauri. Hivyo naomba mawazo yenu. Ni kitu ambacho kidogo kimenishangaza. ni dada mwenye watoto wawili kwa maelezo yake ni kuwa mumewe alimpa karipio kali kuwa hataki mtoto tena, anasema kwa bahati mbaya siku za hivi karibuni alizembea kutumia vidonge vya uzazi, sasa imeshaingia.

    Anachonieleza ni kuwa kwa jinsi anavyomjua mumewe anaogopa kumwambia kwani anaweza kujikuta akipata talaka kwa kosa hilo tu! Pia swala la kutoa anaogopa kwani anahisi iwapo yatatokea matatizo atazusha tatizo kubwa zaidi! Je afanye nini kujinasua na tatizo hilo?
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hiyo mimba ni ya mumewe au ni ya mtu mwingine? Laba tuanzie hapo kwanza
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Anasema ji ya mumewe!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Na kuna wanaume wakikupiga mimba, hata ufanyeje haitoki.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hakuna shortcut hapo..., amueleze mumewe kwamba alizembea dawa so kapata ujauzito..

    Hicho kiumbe ni cha wote wawili na inabidi kushirikina, kama huyo mumewe hawezi kuelewa hilo, then maybe alifanya makosa kuolewa nae. Na kama ni Talaka atapewa huenda ikawa blessing kuondokana na mtu ambaye sio considerate
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo ipo kwenye jamii, aende kwa wakweze awaeleze wao ndiyo waje kumhabarisha na amwambie ukweli kwamba aliogopa kusema kwake ndiyo maana akawashirikisha wazazi wake. Simple kama ni talaka basi itoke tu. Kutoa mimba asijaribu, hawezi jua anaamzaa nani? who knows! Mungu amtie nguvu.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hayo ndiyo matatizo ya wanawake kuwategemea wanaume hasa kiuchumi,amwambie ukweli na afanye atakalo,nafikiri kuna haja ya wanawake kujiamini kimaisha na kujifunza kujitegemea
     
  8. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Assumption: Hiyo mimba ni kweli ya huyo bwana. hivyo basi,

    Mwambie huyo mama namuamini kumwambia mume wake habari hiyo kama alivyokuamini wewe hadi akakwambia masuala nyeti ya ndani. Inabidi ajiamini kwa mumewe, asijidhlilishe kwa kuogopa talaka.

    Ni nani katika dunia hii ataamini ya kuwa bwana kampa talaka mke kwa sababu amepata ujauzito ambao yeye bwana ni chanzo. Kama talaka ilikuwepo basi ipo either kuna ujauzo au hapana. Mfundishe huyo mama kuwa ana haki sawa na mumewe kwenye nyumba labda kama anayesikiliza hadithi ni chizi..
     
  9. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Duh! Bujibuji hii ndo naisikia kwako leo!
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu haina haja hata ya kusema kazembea, hivi kwani kuna guarantee ya 100% kwamba ukitumia hayo madawa haupati ujauzito?
    Halaf hii ya mwanaume kutoa talaka sababu ya mimba yake mwenyewe,hii ni new release aisee. Khaaaa!
     
  11. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amwambie mumewe kwani ni jambo la kawaida kutokea.Hasijaribu kutoa kwani akifanya hivyo na mume akigundua atapata matatizo.
     
  12. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Don't worry Gazeti, mwambie asiogope. Siku zote tunapoweka limit ya watoto, huwa kuna balance ya mtoto mmoja. Namaanisha kuwa, mtu akisema anataka kuwa na watoto wawili tu, huwa ni watoto 2 + 1. Kwa hiyo baada ya hapo wanandoa wanaweza kuamua kufunga kizazi ili waendelee na malezi ya watoto wao.
     
  13. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kama huyo m.me alikuwa hataki mtoto kwanini na yeye asizuie?sio kila kitu ni kazi ya m.ke.kama raha ya mchezo wanaipata wote,na yeye angekuwa makini vile vile
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,202
    Trophy Points: 280
    Amwambie ukweli kama ulivyo na asipindishe hata kidogo.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    amwambie ukweli huyo mume wake. Asijaribu kutoa hyo mimba, atakuwa anajiongezea matatzo! Afu huyo mume nae si angeshiriki kuzuia mimba isipatikane??
     
  16. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi hili nalo ni la kupeleka kwa wakwe kweli? Naona linaweza kutatuliwa na wanandoa wenyewe tu.
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanawake,wanawake,wanawake lini tutasema hapana kwa unyanyasaji wa namna hii....kwani jukumu la uzazi ni la mama peke yake na huyo mbaba anaekojoa hovyo kama kuku...msonyoooo!
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    kwani kukojoa ni kosa???????
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ukipanda ujuwe na kuvuna....msonyo tena kwa vidume uchwara!
     
Loading...