Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wenu wahitajika

Discussion in 'JF Doctor' started by anania, Jul 2, 2010.

  1. anania

    anania Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Katika hali ya kawaida tunashauriwa kupiga mswaki baada ya kula.ila kwa asilimia kubwa watanzania tulio wengi husukutua mdomo na sio kupiga mswaki.swali ni kwamba yale maji uliyotumia kusukutulia mdomo uyameze au uyateme?
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ULisikia wapi mtanzania anakufa kutokana na uchafu?
     
Loading...