Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wenu unahitajika wana jf

Discussion in 'JF Doctor' started by Kipis, Aug 16, 2011.

  1. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina sister wangu yeye ni mjamzito, uja uzito wake una tkribani miezi kama sita hivi.<br />
    <br />
    katika kipindi hiki alichokuwanacho, kuna baadhi ya matatizo huwa yanamtokea kama vile kufa ganzi kuanzia maeneo ya kiuno hadi Miguuni. Pia kuna wakati anaishiwa nguvu kabisa. Anaomba msaada wenu kimawazo inaweza ikawa ni ishara gani hizo au ni kawaida tu. Hiyo ni mimba yake ya kwanza.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Namshauri akamwone dactar angempa ushauri zaidi
     
  3. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kimbiza haraka kwa daktari huyo usimcheleweshe mkuu.
     
Loading...